Zero IQ
JF-Expert Member
- Dec 21, 2016
- 13,985
- 25,202
Kama wewe ni mwanaume tafadhari sana acha kazi zote kwa sasa uje kwenye hichi kikao cha dharura,
Sio fea kwa kweli tunakoelekea kwa sasa hawa viumbe wanazidi kutuchezea Rafu tusipoangalia na kutatua hili tatizo watazidi kutupiga kwa KO
Karibuni kwenye kikao cha dharura.
Cc Zero IQ
Sio fea kwa kweli tunakoelekea kwa sasa hawa viumbe wanazidi kutuchezea Rafu tusipoangalia na kutatua hili tatizo watazidi kutupiga kwa KO
Karibuni kwenye kikao cha dharura.
Cc Zero IQ