Wanaume wenye papara huwa hawafanikiwi


Fullfilledtruth

Fullfilledtruth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2018
Messages
1,906
Likes
1,282
Points
280
Fullfilledtruth

Fullfilledtruth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2018
1,906 1,282 280
wanawake acheni papara kwenye hela, yaani mtu tumejua hata siku3 hazijaisha, eti unaanza vibomu hivi mnazani kipimo cha kugundua kama mtu anakupenda ni kuendekeza vibomu vyenu?

kwa hali hii mtaishia kupata wanunuaji tu, kama mngekuwa wavumilivu basi hata sisi wanaume tungekuwa wavumilivu kwenu.

Yaani siku mbili nmataka hela, tuzoeane kwanza, hela utazipata hadi utazikimbia kiukweli..!!

Sent using Jamii Forums mobile app
HAHA HAHAAAAAAA.......KUMBE WANAUME BADO TUPO NILIDHANI WAVULANA NDIYO WENGI KULIKO SISI

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
1,755
Likes
1,392
Points
280
Age
26
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
1,755 1,392 280
Kuzini nako ni mafanikio nilikuwa sijui
 
heavyload

heavyload

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
762
Likes
437
Points
80
Age
36
heavyload

heavyload

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
762 437 80
Unakutana na mwanaume kwa mara ya kwanza,ghafla anaandaa mazingira ya kutaka umpe nyapu

Yaani yeye akishakutongoza na kumkubalia target yake ni kukuandalia mazingira ya kukula

Mara akuombe uende kwake ukiwa mwenyewe,mara aje kwako ang'ang'anie,mara akucheleweshe mkiwa out ili usiku uingie mlale hotel pamoja na hapo mahusiano yenu yana wiki mbili

Yaani wanaume wenye staili hiyo mtabaki kulalama,vumilia utakula tunda mpaka uchoke,sisi tunakuwa huru baada ya kuzoeana,nikishakuzoea ndo ntakupa uchi wangu bila shida

Lakini mitego yenu ya kishenzi,mtaambulia wasiojielewa lakini wanawake wenye timamu sio rahisi

Wanaume acheni papara kwenye mahusiano

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu kumbuka hatuishi mara mbili ,na hayo mambo ya kuremba mwandiko ilikuwa zamani!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ze last Born

Ze last Born

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2018
Messages
981
Likes
1,245
Points
180
Ze last Born

Ze last Born

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2018
981 1,245 180
Mwanaume anaeweza kuvumilia japo wiki moja baada ya kukubaliwa tongozo huyo nae hajielewi!
Umenikubalia leo, kesho nakupanda!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ze last Born

Ze last Born

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2018
Messages
981
Likes
1,245
Points
180
Ze last Born

Ze last Born

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2018
981 1,245 180
Ndo maana mnakosa utam hivi hivi!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
Zamani ilikua rahisi sana kuvumilia hata mwaka mzima ila siku hizi wadada mlivyokuwa rahisi hivi kusubiria inakuwa ngumu sana. Labda nikute unakitu kingine cha ziada zaidi ya Uchi wako, hapo ninaweza kusubiri!
Sisi ni wagumu kuvumilia maana unakuta tumeshatongoza wanawake kama kumi hivi, tunasubiri majibu kote!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
5,970
Likes
3,364
Points
280
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
5,970 3,364 280
Unakutana na mwanaume kwa mara ya kwanza,ghafla anaandaa mazingira ya kutaka umpe nyapu

Yaani yeye akishakutongoza na kumkubalia target yake ni kukuandalia mazingira ya kukula

Mara akuombe uende kwake ukiwa mwenyewe,mara aje kwako ang'ang'anie,mara akucheleweshe mkiwa out ili usiku uingie mlale hotel pamoja na hapo mahusiano yenu yana wiki mbili

Yaani wanaume wenye staili hiyo mtabaki kulalama,vumilia utakula tunda mpaka uchoke,sisi tunakuwa huru baada ya kuzoeana,nikishakuzoea ndo ntakupa uchi wangu bila shida

Lakini mitego yenu ya kishenzi,mtaambulia wasiojielewa lakini wanawake wenye timamu sio rahisi

Wanaume acheni papara kwenye mahusiano

Sent using Jamii Forums mobile app
Naona unaongea uzoefu wako, nyapu toa tu usijifanye hadi mzoeane

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,272,431
Members 489,973
Posts 30,450,509