Wanaume wenye papara huwa hawafanikiwi


cutelove

cutelove

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
1,042
Likes
1,648
Points
280
cutelove

cutelove

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
1,042 1,648 280
Unakutana na mwanaume kwa mara ya kwanza,ghafla anaandaa mazingira ya kutaka umpe nyapu

Yaani yeye akishakutongoza na kumkubalia target yake ni kukuandalia mazingira ya kukula

Mara akuombe uende kwake ukiwa mwenyewe,mara aje kwako ang'ang'anie,mara akucheleweshe mkiwa out ili usiku uingie mlale hotel pamoja na hapo mahusiano yenu yana wiki mbili

Yaani wanaume wenye staili hiyo mtabaki kulalama,vumilia utakula tunda mpaka uchoke,sisi tunakuwa huru baada ya kuzoeana,nikishakuzoea ndo ntakupa uchi wangu bila shida

Lakini mitego yenu ya kishenzi,mtaambulia wasiojielewa lakini wanawake wenye timamu sio rahisi

Wanaume acheni papara kwenye mahusiano

Sent using Jamii Forums mobile app
 
feyzal

feyzal

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
768
Likes
582
Points
180
feyzal

feyzal

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
768 582 180
Unakutana na mwanaume kwa mara ya kwanza,ghafla anaandaa mazingira ya kutaka umpe nyapu

Yaani yeye akishakutongoza na kumkubalia target yake ni kukuandalia mazingira ya kukula

Mara akuombe uende kwake ukiwa mwenyewe,mara aje kwako ang'ang'anie,mara akucheleweshe mkiwa out ili usiku uingie mlale hotel pamoja na hapo mahusiano yenu yana wiki mbili

Yaani wanaume wenye staili hiyo mtabaki kulalama,vumilia utakula tunda mpaka uchoke,sisi tunakuwa huru baada ya kuzoeana,nikishakuzoea ndo ntakupa uchi wangu bila shida

Lakini mitego yenu ya kishenzi,mtaambulia wasiojielewa lakini wanawake wenye timamu sio rahisi

Wanaume acheni papara kwenye mahusiano

Sent using Jamii Forums mobile app
Njoo kwangu sina papara

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
24,092
Likes
38,927
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
24,092 38,927 280
Kwahiyo ww mpk kukubali ukazwe inachukua wiki ngapi?! Sasa mtu umeshamkubalia awe wako kwann iwe tabu kumpa uchi?!


Wengine tunapenda mazoezi na mechi siku hiyohiyo
 
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2018
Messages
2,508
Likes
1,871
Points
280
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2018
2,508 1,871 280
wanawake acheni papara kwenye hela, yaani mtu tumejua hata siku3 hazijaisha, eti unaanza vibomu hivi mnazani kipimo cha kugundua kama mtu anakupenda ni kuendekeza vibomu vyenu?

kwa hali hii mtaishia kupata wanunuaji tu, kama mngekuwa wavumilivu basi hata sisi wanaume tungekuwa wavumilivu kwenu.

Yaani siku mbili nmataka hela, tuzoeane kwanza, hela utazipata hadi utazikimbia kiukweli..!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
cutelove

cutelove

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
1,042
Likes
1,648
Points
280
cutelove

cutelove

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
1,042 1,648 280
wanawake acheni papara kwenye hela, yaani mtu tumejua hata siku3 hazijaisha, eti unaanza vibomu hivi mnazani kipimo cha kugundua kama mtu anakupenda ni kuendekeza vibomu vyenu?

kwa hali hii mtaishia kupata wanunuaji tu, kama mngekuwa wavumilivu basi hata sisi wanaume tungekuwa wavumilivu kwenu.

Yaani siku mbili nmataka hela, tuzoeane kwanza, hela utazipata hadi utazikimbia kiukweli..!!

Sent using Jamii Forums mobile app
Wengine huwa mnatoa wenyewe bila kuonbwa,ili kuonyesha ufahari fulani kuwa unajali,kwa nini tusipokee? Wengine hatuombi nyie wenyewe mnatoa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
espy

espy

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
53,837
Likes
68,603
Points
280
espy

espy

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
53,837 68,603 280
wanawake acheni papara kwenye hela, yaani mtu tumejua hata siku3 hazijaisha, eti unaanza vibomu hivi mnazani kipimo cha kugundua kama mtu anakupenda ni kuendekeza vibomu vyenu?

kwa hali hii mtaishia kupata wanunuaji tu, kama mngekuwa wavumilivu basi hata sisi wanaume tungekuwa wavumilivu kwenu.

Yaani siku mbili nmataka hela, tuzoeane kwanza, hela utazipata hadi utazikimbia kiukweli..!!

Sent using Jamii Forums mobile app
Acha kufananisha pesa na mambo ya kipuuzi.
 
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2018
Messages
2,508
Likes
1,871
Points
280
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2018
2,508 1,871 280
yaani nyie mabinti pia tabia zenu ni mzinga mwanzo mwisho yaan neno moja unataka kuanza vibomu mapema, mara sina MB, mara sina sms, mara sina dk, hv kipind mnanunua hizo simu mlikuwa hamjui kama zinaitaji bundles!!? Tushawachika asee.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,274,068
Members 490,580
Posts 30,500,137