Wanaume wengi kwenye hii amri ya Mungu hatutoboi

Wanaume wengi kwenye hii amri ya Mungu hatutoboi

Think2

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2025
Posts
3,077
Reaction score
6,010
📖 Mathayo 5:27–28
"Mmesikia kwamba imenenwa, Usizini. Lakini mimi nawaambia, Kila mtu amtamaniye mwanamke kwa kumtazama, amekwisha kuzini naye moyoni mwake."

Swali langu, kwani wanawake wao hawatamani ??
 
📖 Mathayo 5:27–28
"Mmesikia kwamba imenenwa, Usizini. Lakini mimi nawaambia, Kila mtu amtamaniye mwanamke kwa kumtazama, amekwisha kuzini naye moyoni mwake."

Swali langu, kwani wanawake wao hawatamani ??
Ina maana hata wanawake nao huwa hawatutamani?
 
Tofauti ya uzinzi, uasherati na ukahaba ni ipi?
1. Uzinzi ni kitendo cha mwanandoa kufanya ngono na mtu asiye mke/mume wake.
2. Uasherati ni kitendo cha mtu asiye mwanandoa kufanya tendo la ndoa.
3. Ukahaba ni kitendo cha mtu kutumia mwili wake kingono kwa malipo ya fedha au kitu, kuuza mwili.

Matendo yote yanahusisha kubadilishana fluids🤣
 
Hivi vitunguu sado elfu 6 ni nyingi sana, mama tusaidie.
 
Back
Top Bottom