Hawachi
JF-Expert Member
- Nov 25, 2018
- 12,010
- 54,203
Hahaha Kinacho nishangaza mimi kizigua na kisambaa kinaenda Sawa ila hawa siwaelewi 😄😄Wagosi mnazingua
Hahaha Kinacho nishangaza mimi kizigua na kisambaa kinaenda Sawa ila hawa siwaelewi 😄😄Wagosi mnazingua
Waulize vizuriHahaha Kinacho nishangaza mimi kizigua na kisambaa kinaenda Sawa ila hawa siwaelewi [emoji1][emoji1]
Ngoja wajeWaulize vizuri
Mwambie aelewe wanao lalamika ni wake wa nyumbani au michepuko? Kama ni michepuko hiyo inataka pesa si mapenziUnapewa mgongo unashindwa kuufanyia kazi , wa wapi wewe?
[emoji3][emoji3] kwa kweliMwambie aelewe wanao lalamika ni wake wa nyumbani au michepuko? Kama ni michepuko hiyo inataka pesa si mapenzi
Sent using Jamii Forums mobile app
Unajua gharama ya makeup?Unakuta anafika gheto ana majasho kweli una mwambia nenda kaoge anakujibu nimeoga nyumbani anaogopa makeup zake kufutika daa wa hivyo napiga kamoja tu alafu namwambia nina haraka kuna sehemu naenda
Sent using Jamii Forums mobile app
Wanatoka huko wamekamuliwa na michepuko anarudi nyumbani stress utazani umemkamua wewe mke ,[emoji3][emoji3] kwa kweli
Mpe vidonge vyakeWanatoka huko wamekamuliwa na michepuko anarudi nyumbani stress utazani umemkamua wewe mke ,
kisha dolo mke afanyaje sasa thuuuuuuuuuu
Sent using Jamii Forums mobile app
Sijapenda kusoma komenti zooote, ila mhhhh ..!!! Nitajitahidi kutafuta ukweli..[emoji125][emoji125][emoji125]ingawaje mwanaume anahitajika kumfundisha mwanamke pale anapohitaji raha aitakayo...[emoji39][emoji39][emoji39]Wanawake wengi hulalamika kwamba hawalidhishwi na wenzi wao kimapenzi.ila amini nawaambieni 95% inasababishwa na wanawake wenyewe ..unakuta mdada umelala nae anakugeuzia mgongo .sasa nakuandaaje hapo? Yani unakuta janamke unalishikashika na kulipapasa kila sehemu ye kaganda tu hana response yoyote ile.ametulia kama gogo au boga vile..unakuta mwanamke unampapasa sehemu tofauti za mwili ila kaganda tu ata harespond .hapohapo unakuta hajanyoa minywele yake na hapo hapo kuoga hajaoga ukiuliza anakwambia nimeoga nyumbani,wanawake jamani mnatuboa sana hamjui tuu.na sisi tunataka raha na kulidhishwa kama nyie mnavyotaka tuwastareheshe tu..na sisi tunapenda sana kupata raha jamani. Raha sio tu ile tukishawaingiza dushe na kumwaga hapana.raha ni pale tunapoandaana nikikushika hapa na wewe unashika pale.nikikuchezea hapa na wewe unachezea pale na sio nakupapasa na kukuchezea we umeganda tu unasikilizia utamu tu..jifunzeni wanawake
Sent using Jamii Forums mobile app
Hata ingekuwa inafikia uchumi wa marekani kufika gheto na kukataa kuoga ili upigwe mtungo huo ni uchafu
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
HahahahWagosi mnazingua
🍺🍺🍺🎶
Ejoo.. não estõu a entender nada.. algúem para explicar?
Sent from my iPhone using JamiiForums