Wanaume wavaa hereni wanaposhusha heshima ya Bunge letu

Wanaume wavaa hereni wanaposhusha heshima ya Bunge letu

Milonji

Senior Member
Joined
May 26, 2022
Posts
171
Reaction score
524
Habari wapendwa,

Lao bajeti ya Wizara ya Habari ilikuwa ikisomwa Bungeni.

Lakini kabla ya Bajeti hiyo kulikuwa na utambulisho wa Watu mbalimbali.

Moja kati ya waliotambulishwa ni Vicent Kigosi (Ray) ambaye alikuwa amevaa hereni kitu ambacho kimaadili yetu kama Watanzania siyo sawa.

Ninachojiuliza, Je Bunge limeruhusu vipi Jambo hili?

Je, hii siyo kushusha heshima ya Bunge kwa Mtoto wa Kiume kuvaa hereni Bungeni?

Nawasilisha
 
Habari wapendwa,

Lao bajeti ya Wizara ya Habari ilikuwa ikisomwa Bungeni.

Lakini kabla ya Bajeti hiyo kulikuwa na utambulisho wa Watu mbalimbali.

Moja kati ya waliotambulishwa ni Raymond Kigosi (Ray) ambaye alikuwa amevaa hereni kitu ambacho kimaadili yetu kama Watanzania siyo sawa.

Ninachojiuliza, Je Bunge limeruhusu vipi Jambo hili?

Je hii siyo kushusha heshima ya Bunge kwa Mtoto wa Kiume kuvaa hereni Bungeni?



Nawasilisha
View attachment 2647774
Ndio yule RayC right?
 
Unashangaa wavaa hereni tena ni waalikwa tu bungeni wakati kuna wabunge wanavaa shanga huko bungeni?

Acha ushamba 😂😂
Watu wanavaa kandambili za ngozi Bungeni hujiulizi? Na waliovaa shanga na hirizi nane awapekue" tusiweke heshima au dharau kwa vitu vya kuona kwa macho ya nyama. Sawa tu. Hata mahakamani na jeshini si ruksa kuvaa dungaresi (jeans). Bashites alivaa jeans kanisani mbele ya askofu na Wazir* Mku*
 
Habari wapendwa,

Lao bajeti ya Wizara ya Habari ilikuwa ikisomwa Bungeni.

Lakini kabla ya Bajeti hiyo kulikuwa na utambulisho wa Watu mbalimbali.

Moja kati ya waliotambulishwa ni Vicent Kigosi (Ray) ambaye alikuwa amevaa hereni kitu ambacho kimaadili yetu kama Watanzania siyo sawa.

Ninachojiuliza, Je Bunge limeruhusu vipi Jambo hili?

Je hii siyo kushusha heshima ya Bunge kwa Mtoto wa Kiume kuvaa hereni Bungeni?

Nawasilisha
View attachment 2647774
Tatizo lenu mnaangalia watu wanavyovaa kuliko matendo yao.

Ndiyo maana waheshimiwa wengi wanawaibia mabilioni huku wamevaa suti.

Halafu huyo Kikaragosi kuvaa hereni tu anawarusha roho.
 
Back
Top Bottom