Wanaume wanapojiremba kupita kiasi ina maana gani?


vukani

vukani

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2009
Messages
245
Likes
10
Points
35
vukani

vukani

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2009
245 10 35
Siku hizi, kuna ugumu wakati mwingine, kujua kama mtu ni mwanamke au ni mwanaume. Vijana na hata watu wazima wengi wanaume hujipamba sana kwa kutumia vipodozi, ambavyo kwa kawaida, vimekuwa vikitumiwa na wanawake.

Kuna wanaume wanaopaka nyuso zao dawa za kung'arisha na kupambana kabisa na ndevu. Hawa ukiwatazama nyuso zao ni kama za wanawake, kwani mwanaume mwenye uso mororo sana huonekana kama mwanamke kwa kiasi cha kutosha. Kuna wanaume wanaovaa hereni, bila hata kujua wazivae kwa namna gani.

Uvaaji wa hereni kwa wanaume, ambapo inasemekana ulianzia kule Marekani, ulikuwa ukifanywa kwa sababu maalum na kwa namna maalum. Kwa mfano kuna waliokuwa, au wanaovaa ili kuonesha upendeleo wao kimapenzi (kwa mfano ushoga) na wengine kwa sababu mbalimbali.
Kwa kawaida mwanaume anapotoga sikio moja tu, hasa la upande wa kulia na kulivisha hereni, inamaanisha kwamba, mwanaume huyo ni shoga!

Kwabahati mbaya hapa kwetu kuna vijana ambao hutoga sikio moja la kulia na bado wanaamini kwamba, wako salama. Ukweli ni kwamba siku akikutana na raia wa Marekani wanaotafuta mashoga, hawatasita kumwita na kumtongoza. Ndio maana yake, kwani nyie mlidhani vipi?

Kwa kawaida wanaume wamekuwa wakikataa kuvaa mapambo na kujipodoa kama wanawake katika kuonesha kwamba, mwili wao hauhitaji vitu hivyo kwani ni mwili wa kazi hususan za nguvu na hivyo mapambo hayawezi kuwa na maana kwao. Ndio maana najiuliza kujipodoa na kujipamba huku kwa wanaume na kuvaa hereni na makorokoro mengine yanaashiria jambo gani?
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
29
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 29 135
Mimi wananiudhi sana wanaume wanaojipodoa, kuna vitu wanapaka siku kama Nape, sijui wanaita Calolite.
Mwanaume anatakiwa tu kuwa smart, kujipaka mafuta mazuri, pafym. sio mkorogo
 
JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
357
Likes
0
Points
0
JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
357 0 0
Yaani hao wapo sana,siku hizi ndo mtindo wa wanaume wengi
labda wameona wanawake wanafaidi
umesahau rangi za kung'alisha midomo
al maarufu LIPSHINER
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Kumbe siko mwenyewe ninae washaangaa!Jamani hii hali kwakweli inatisha yani kuna kamkaka pale mtaani wetu kamejichubua kana vaa hereni alafu miguu mweus the kanajiitakidume,kwakweli nakachikia hana nikimuona sipendi kumwangalia mara mbili,sasa nashindwa kuelewa ni kutafuta kupendeza au ni kutofahamu wakifanyacho!kwenye daladala unakuta mkaka lips zinag'aa yani kapika poda kanoga katuzidi mpaka wadada jamani,sijui kifuatacho miaka ijayo!
 
S

shalis

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
272
Likes
3
Points
0
S

shalis

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
272 3 0
yaani utakuta sharo mwingine sijui kavaaa nusu **** naye anaonyeshakiuno sijui sh..ng*
mi kwa kwlei siwaelewi utakuta mt kajipodoa aaaaaaaa
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
45
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 45 0
Mi nadhani huwa wanaamini au kuvaa hivyo kama fashion tu!
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
tunakoenda ndiko siko kwani kila mmoja anaibuka na yake
 
peri

peri

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,585
Likes
43
Points
145
peri

peri

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,585 43 145
Tatizo Umagharibi unatumaliza.
Tuna kasumba ya kuona kila kinachofanywa na ngozi nyeupe ni sahihi.
Tunaiga bila kutafakari. Kama Taifa Tunahitaji mabadiliko makubwa ya kimaadili.
 
the grate

the grate

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
205
Likes
0
Points
0
the grate

the grate

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2011
205 0 0
kwa kweli hata mie nimekuwa nikijiuliza sana kwamba hawa wakaka wanaojipodoa kama madada wanamaana gani? Ni kutafuta uzur? Au ni mawakala wa tgo?.kiukweli sipendi kabsa tabia hii, nina mdogo wangu wa kiume alianza kujipodoa nikampiga stop na amenielewa nikaja kugundua alikuwa anaiga
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,274
Likes
4,737
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,274 4,737 280
Mimi wananiudhi sana wanaume wanaojipodoa, kuna vitu wanapaka siku kama Nape, sijui wanaita Calolite.
Mwanaume anatakiwa tu kuwa smart, kujipaka mafuta mazuri, pafym. sio mkorogo
Hivi hiyo ndio nini?? nasikia tu wasanii wanajisifia kwa kutumia hiyo kitu..
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,460
Likes
1,304
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,460 1,304 280
Biashara matangazo.
 
Rais2020

Rais2020

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2016
Messages
3,271
Likes
5,423
Points
280
Rais2020

Rais2020

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2016
3,271 5,423 280
Bila shaka watakuwa wanaume wa dar
 
Bra-joe

Bra-joe

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,563
Likes
517
Points
280
Age
41
Bra-joe

Bra-joe

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,563 517 280
Yaani hao wapo sana,siku hizi ndo mtindo wa wanaume wengi
labda wameona wanawake wanafaidi
umesahau rangi za kung'alisha midomo
al maarufu LIPSHINER
Lipshiner ni ya Ke na lipcare ni ya Me. Watu wengi wakiona Me anatumia lipcare wanadhani anatumia lipshiner kwa sababu container zake zinafanana kidogo!
 

Forum statistics

Threads 1,215,144
Members 463,065
Posts 28,537,419