smtym sio kuogopa kuyatumia mkuu...we live in a world where if u turn too soft u may be taken advantage of au kushindwa kufikia malengo yako...ndo mana some girls tend to adapt masculinity,...
It's quite tricky being totally a feminine woman and fully professional esp kwenye mazingira ambayo ni male dominated
hehehe,kama mshumaa mbele ya moto
si wote wote mkuu.. tumia neno baadhi
umeona eeh! Mwanaume gani utaemtabasamia na bado akuone kauzu!! Mzima wewe?
The Boss tone ina mata sana ktk maongezi. Pia hayo maneno kwa wenzetu kule walikotangulia wanayaita magic words. Yanaweza kubadilisha ambience yote. Sasa hawa dada zetu wanajisikia vibaya kuyatumia especially anapohisi anamzidi mwanaume intelligence au vinginevyo. (Samahani nimetumia cocktail language).
Habari wanajamii
Naombeni mchango wa mawazo, imetokea wanaume wananiambia ati wananiogopa, mie ni mbabe, najiamini sana na wengine huenda mbali kwa kusema mwanamke wa dizain yako sioi.
Kwakweli sipo hivyo na huwa naumia sana mtu anaponitamkia hayo. Nasikitika mana sielewi ni kitu gani na kutongozwa na waume za watu kumezidi il a sio na singles?
Tafadhalini wanajamii naimani kuna watu wanaofahamu vizuri psychology wanishauri jamani.
Asanteni kwa kunijibu bila kejeli
nani anapenda kuoa ashangedele?
Tangu lini demu akawa msela?
Na usipojilekebisha utaishia kutafuta mashine ili ukasage.
Nimeweka wasichana wengi na wewe ukiwemo!!!!!!!!!
Asante sana, unajua kuutumia uanamke wako vizuri, namuonea wivu shemeji yangu. Mwanamke mitego bwana!
hahah umeona ehh,,mi nimegundua men wanapenda kudekewa sanaaa...basi hapo atataka akubebe tu ,ila raha sana yani
^^
Ni kawaida ya kundi la aina yenu, nje mnajiamini, nje mna nguvu, nje mnajiweza, nje mnazidi sifa za baadhi ya wanaume! Ndani mnaumia, mna upendo, mnahitaji kufarijiwa, mnapenda kujitoa kwa dhati na kwa hiari, Lakini wanaume wanaojua siri yenu hii hamkutani nao sana!
Sasa, vaa tabasamu, ondoa mikunjo ya uso, tembea na ufunguo wa kuyaona mambo ni mepesi ! Azima sauti ya kawaida! Be simple!
Wanaume wengi hawavutiwi na mwanamke aliyekama mwanaume! Make a femine revolution inside yourself. Your a beautiful woman trust me.
(oo! Sorry kumbe hii ni thread ya wanasaikolojia, yachukulie hayo maneno ya mlevi tu)
^^
toka huko ndo maana ukilala ufungi macho
smtym sio kuogopa kuyatumia mkuu...we live in a world where if u turn too soft u may be taken advantage of au kushindwa kufikia malengo yako...ndo mana some girls tend to adapt masculinity,...
It's quite tricky being totally a feminine woman and fully professional esp kwenye mazingira ambayo ni male dominated