Wanaume waliotaka kunioa nikakataa hawa hapa

Eti huyu nae anakesha apewe mume bora..rubbish head
 
Kuna jamaa mmoja humu jf anamzimia sana miss, lakini huwa ananiambia kwamba..... miss ni sawa na saa mbovu, maana hachelewi kuja kuanzisha uzi humu....[emoji12] [emoji12] [emoji12]
Sipendi kuzungumzia watu...
Ila huyo mwanamke muone hivyo hivyo, yupo vizuri sana... Ana wa actia tu hapa...

Usiniulize nimejuaje...


Cc: mahondaw
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…