Wanaume walioko kwenye ndoa wana raha sana

Wanaume walioko kwenye ndoa wana raha sana

HARUFU
Waambie walalamishi RAHA za ndoa.
Mke sio jiko wala sio mtoto wa kazi.Mke NI muungano wa wapendanao.Uzuri wake NI kukaa mbali Na familia zenu maana familia zina leta maneno mwisho FITNA inaingia kati yenu.
Nimeoa muda mrefu nampenda Mke Wangu sanaaaaa tu. Tunakwenda karibu kila sehemu pamoja ila kuna wakati anataka kuwa Na rafiki zake wa kike Na mimi nakwenda kijiweni.
Simu zetu hazina ufunguo(password) tunaishi Kwa Amani Na saa zote kapendeza
MaashaAllah.

Kwa kweli inapendeza mno.

Mbarikiwe sana na muendelee kudumu
 
Maisha ya single raha sanaaa aisee
Polee! Mimi na hubby wangu dam dam. Outing kwa sana! Mapumziko weekends....nk.
Ukiwa single utaishia kukunja shingo kukagua vyula vya wenzio[emoji12] [emoji12] [emoji12]
 
Wanaosema ndoa tamu waingie waone inavyonoga watu tunalala juu ya paa unasemaje ww ebbooooooo
 
Wanaosema ndoa tamu waingie waone inavyonoga watu tunalala juu ya paa unasemaje ww ebbooooooo
Umekuwa paka? Any way polee...wenzio tupo juu ya love garden! Aka chest ya hubby wangu nageuka nachat, nageuka napapasa dushe!
 
Hakuna ndoa iliyodumu kwa kuendeshwa kidemokrasia.

Mwanamke (mke) ukishamzoesha kutokatoka nae kila pahala jiandae kuendeshwa.

Mfano..mzuri kiongozi wetu
 
Jioni ya Leo nikapokea simu ya bro, Dogo nakuja home kukuchukua nikale nawe bata za mwisho mwisho karibuni sikupati tena.

Leo nikasema wacha nikaoshe macho kabla sijaingia kifungoni, chezea maisha ya kuomba ruhusa. Tangu nipate tumbo nimekuwa mvivu nikasema sio mbaya wacha niende hivyo hivyo.

Sehemu zote tulizopita sijakutana/kuona Wanawake wenye Pete za Ndoa zaidi ni Wanaume wenye Pete za Ndoa na Wanawake wasio na Pete ama wako peke yao.

Nimebaki na maswali kibao yasiyo na majibu na mawazo juu, inamaana wakwangu naye atakuwa kama hawa na alivyo Mlevi yule bwana ntaweza kweli???
Wake zao wameshindwa kuongozana nao ama wamewakataza???
Au ndiyo ukiolewa wewe yako Nyumba???

Wanaume mnaraha sana maamuzi mikononi mwenu bila kujali umeoa ama una familia, wakati wowote unafanya unachojisikia bila kupangiwa na Mtu.

Angalia hii clip upate mafundisho
 

Attachments

Pete zinavaliwa moyoni sio kidoleni.
Wengine anaamua kuvua pete vidoleni kwa sababu kila anapoiangalia na kuishikasika/kuizungusha kidoleni, hujisikia huzuni, majonzi na simanzi kuhusu ndoa yake. Anaamua aiache home/aiweke mfukoni/mkobani ili ajipe furaha kwa muda kabla ya kurudi kwenye 'ndoano' yake
 
Nilijua peke yangu sishobokei outing kiviiiiiiiileeeeee......

Sometimes bora nilale tu aisee
Kwakweli kati ya vitu vilinipita pembeni ni hivi, huwa marafiki zangu wananitania kwa kuniita 'utumbo'.
 
Back
Top Bottom