Haa ha nmeipenda hiiii aiseeNi raha lakini hayana future. Ukipata jero ni yako kabisa, hakuna kitu kinachokusukuma ufanye maendeleo.
Hyo andika atavaa sku yesu akirudPete ya Ndoa ya mume wangu iko kwenye safebox miaka 16 sasa aliivaa kwenye sherehe tuu baada ya hapo inahama kutoka side A kwenda side B ya safebox,kama kuna kitu nimeshindwa kumlazimisha nikuvaa pete..
Kwakweli itabidi nije kupata maujanja toka kwenu wakongwe.Olewa sie tuvae nguo zetu tumenunua kwenye sale. Wewe ukianza shule ulikuwa unajua kuandika?Olewa kwanza mdogo wangu, halafu tutakupa mbinu za kufurahia ndoa. Yaani umenichekesha kweli hahaha.
Sikutaka kumshikilia sanaaaa as sikuona umuhimu wake avae asivae he is still my Hubby,ila ningefurahi angevaa...Hyo andika atavaa sku yesu akirud
Jaribu nawe kuivua na kuiweka kabatini kisha msikilizie atasema? Au km haivai lkn still upendo, aman, furaha ipo na hujawah ona cheating zozote its finePete ya Ndoa ya mume wangu iko kwenye safebox miaka 16 sasa aliivaa kwenye sherehe tuu baada ya hapo inahama kutoka side A kwenda side B ya safebox,kama kuna kitu nimeshindwa kumlazimisha nikuvaa pete..
Kuna watu pete za ndoa sijui zinawafanya nini, kuna dada pete za urembo atavaa hata4 ila ya ndoa havai hata kwa bahati mbaya.Sikutaka kumshikilia sanaaaa as sikuona umuhimu wake avae asivae he is still my Hubby,ila ningefurahi angevaa...
Wakati wanaoa hawakuyaona haya?wanawake wengine visirani, wakitoka na waume zao lazima mtarudi mmenuniana, ndo maana wanatoswa nyumbani.
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Tatizo linaanzia hapo.
Umetoka tu ukaanza kuchunguza pete za ndoa.
Hongera mkuu, hii ndio maana kamili ya ndoa!
Big NOOOOO!Maisha ya single raha sanaaa aisee
Tatizo kubwa la mama zetu ni kukubali kuambiwa ukweli, hasa hawa akina angelita bado wanajenga nyumba angani maana ndiyo wanajiandaa kuingia katika ndoa. Mfano unapoona mwanamke kavaa mavazi ya ajabu usidhani mumewe haoni, anaona ila ukimweleza anadaki huo ni wivu, huoni nimependeza n.k. Unamwambia acha kula kula mtumbo unafura, aha mziki utakaotoka hapo mwenyezi mungu anajua. Ila yeye lazima akuchagulie nguo ya kuvaa. Na wakati mwingine akiona ex-wake kavaa nguo nzuri lazima akununulie ili ukiivaa anapata uhanga. Usipoivaa hapakalikiHata wewe huu ni mtazamo wako si lazima ukubaliane naye, mimi nakubaliana naye sana tu.
Wewe ni nimekukubali, huo ndio ushauri nasaha! Maisha hayana formular kila mtu hutumia mbinu zake ili afanikiwe. Aolewe na lengo moja la kudumu katika ndoa.Olewa sie tuvae nguo zetu tumenunua kwenye sale. Wewe ukianza shule ulikuwa unajua kuandika?Olewa kwanza mdogo wangu, halafu tutakupa mbinu za kufurahia ndoa. Yaani umenichekesha kweli hahaha.