Wanaume wa sura hii kwa kuhonga mh…!

Wanaume wa sura hii kwa kuhonga mh…!

Bujibuji hapa kaopowa jiko. Nilikuepo, ilikuwa apatoshi. Mtambuzi sikumuona
uploadfromtaptalk1375717593962.jpg
uploadfromtaptalk1375717624246.jpg
uploadfromtaptalk1375717674070.jpg
 
Salamu ni kokote mnakikutana kitalolo
Unajua raha ya mazungumzo ni kusalimiana otherwise mtaishia kugombana maana hapatakuwa na upendo.
Chukulia mfano mzuri Jukwaa la siasa...kule ni nyuso za mbuzi na mitusi kibao ila huku ni salama na story then maisha yanaendelea mkuu!

Eti ni kweli kuwa wazee wazamani walisema salamu ni nusu ya kuoana?? ahaa sory kuonana??
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom