Evelyn Salt
Platinum Member
- Jan 5, 2012
- 77,936
- 168,756
Achraf anawatakia wanaume wote usiku mwema....
🤣🤣🤣🤣🤣Vijana wa hovyo wa kataa ndoa utasikia "Tunza kibunda chako "
Mi nimekulia huko pia. Katika kulima hamjawahi kumbana na ishu ya wadudu au magonjwa ya mimea ukakuta shamba zima halifai? Au huna pesa ya mbolea so unakuta mhindi mkubwa ila ndani hakuna kitu?Mkuu mm nimekulia kijijiji na nimeyaishi hqyo misha. Kaka msoto ni wakati wa kilimo tu mkivuna ni full bata. Na kama mavuno ni mazuri ina maana hadi kipindi cha kilimo mazao yanakua mengi. Hapo ndio maza anaanza kuwauzia baadhi ya mazae wengine ili kupata ya mboga maana wakati wa kiimo mboga huwa adim kidogo.
Nowadays life, everything you have to buy. Ndio maana sometimes wanaume huonekana kulega lega. Na mama akitoa 5k yake akanunua mboga, JF nzima tutajua
😂😂😂Hovyo kabisa hao jamaa🤣🤣🤣🤣🤣
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🙌🙌🙌😂😂😂Hovyo kabisa hao jamaa