Wanaume wa dsm hao, chips kuku wa kizungu!!!

Abbasfarudume

JF-Expert Member
Feb 14, 2017
1,629
2,000
dfc66360b1660807ebceafbe1214e54e.jpg
 

geek jo

JF-Expert Member
Mar 6, 2011
1,135
2,000
Maswala ya kuanikana kwenye mitando bila ridhaa tutakuja kushtakiana muda si mrefu... Sheria za mitandao zipo!!
 

Arkadim

Senior Member
Feb 8, 2017
109
225
Ukike kufatilia maisha ya mwanaume mwenzako, eti anakula nn ana vaa vp .. acheni ujinga.
 

Erickford4

JF-Expert Member
May 22, 2017
1,139
2,000
yap yupo vzr, kuna wanaomaliza miezi hawajaonja hicho chakula.. hadi kutokee msiba wa mwenye hela
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom