Wanaume wa dsm hao, chips kuku wa kizungu!!!

Abbasfarudume

JF-Expert Member
Feb 14, 2017
1,628
2,000
fd812c4c81984fdcaff27eac06d6013e.jpg
7e4c17b6b46c308a3190dce609f23b5b.jpg
 

Abbasfarudume

JF-Expert Member
Feb 14, 2017
1,628
2,000
NB. Ujiulizi mabango ya waganga wa kienyeji wanaotangaza dawa za kiume yamejaa mjini mikoani hakuna!
 

Abbasfarudume

JF-Expert Member
Feb 14, 2017
1,628
2,000
Kupigwa picha ni jambo moja na kuanikwa kwenye mitandao ni jambo lingine... jitafakali,,,,
Oyaaa achana na mimi hunijui sikujui, na wala huyo jamaa kwenye huu uzi aliowekwa umjui ndio maana nikakuuliza una uhakika labda ni jamaa yangu wa karibu, au unatafuta kiki.
 

harder king

JF-Expert Member
Jan 21, 2017
3,893
2,000
Ndio mana matangazo ya cement,nondo na konyagi tunafanya sisi wa mikoani,wanaume wa dar wanaishia kwenye maji na chips snack
 

goldie ink

JF-Expert Member
Oct 6, 2016
5,650
2,000
Imani potofu
Mwanaume ni mwanaume acheni kuwa na fikra finyu.
Tunatofautiana maisha kwa kiasi kidogo,
Acheni mabishano yasiyo na mantiki.

Home of the great thinker..
 

Abbasfarudume

JF-Expert Member
Feb 14, 2017
1,628
2,000
Haya mambo ya fb yamehamia jf? masuala ya kuuza sura bakini nayo huko fb bhana
Wee umemuona huyo alivyokuwa, ananiuliza mimi jinsia gani na akathubutu kuniambia mimi mwanamke, ndio nikamjibu kwa hiyo picha au usomi comments mkuu unapayuka tu!
 

Paprika

JF-Expert Member
Feb 25, 2017
5,978
2,000
Wivu tu!
Waache wajilie tu wawaongezee kipato waganga wa dawaza kuongeza nguvu za kiume
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom