Wanaume wa Dar es Salaam hawajitambui

Ukisema wanaume wa dar unakosea hilo ni gume gume lako na namba ulisha mpa ukitu jumuisha wote unakosea kwanza nikiwa na namba zako sina mda wa kuomba appointment ....... kwanza tutake radhi sikuhizi hatuombi namba za madem kama nina haraka nampa bisness cadi ....... case closed
 
Ahhahahah sema hiv wanaume wachanika
 
Hao ni mabodaboda wenu
 
Nimenunua mkanda mpya na viatu

Naweza kupata dk 10 tuongee mama?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…