Wanaume type hii nijakamoyo walahiiiiiiiiiiiiiii.

Wanaume type hii nijakamoyo walahiiiiiiiiiiiiiii.

amu huyo ni sample tu...ngoja nibadili pic bac...je nikimweka jigga???
Mwanaume dizaini hiyo hata ile nafasi ya kuongea na mimi hana achilia mbali contacts sijui atazipata wapi?
Ni uporoto mtupu
mwanaume kukaa makalio wazi
mwanaume kusuka nywele
mwanaume kutoboa masikio
kuvuta vitu vya ajabu.
Hata jamii inamshangaa
really gentleman hawi hivyo.
Kweli Ciello ni jakamoyo hao ni wa kuwatupa kuleeee
 
Last edited by a moderator:
sawa personality ila physical appearrnc nayo inamata....

Acha tu personality na uzuri na ile tabia yetu wanawake ya anachokipenda mwenzio na wewe hicho hicho ndo unakitaka? Basi kama a guy anakimvuto na hana manners weeeee! Anaonjaje onjaje!

Mimi hata kama simfeel kivile ila coz Ciello anamtaka, na mimi najua anamtaka inamuongezea chance za kunipata! Naamini there must be smthn special kwanini Ciello ajitoe ufahamu? Kazi ipo kweli kweli si utani!
 
Last edited by a moderator:
amu huyo ni sample tu...ngoja nibadili pic bac...je nikimweka jigga???

Jigga zee lile la kazi gani muweke Christian Ronaldo kitu cha portuguese, nado maana kizee Cassilas na kina Sergio Ramos! wanamponda na kumpigia debe Iniesta japo mwana wa Kantalunya!!!! Uhandsome wake tu umewakata nework! Videmu vyote madrid vinajingo kwa Ronaldo kama wengine haviwaoniiiii! Khaaaaaaaa!
 
mfano hai ni daidomo...kina wema na jokate walitaka kutoana roho...jiulize ana personality gani huyo daimondo.....
Acha tu personality na uzuri na ile tabia yetu wanawake ya anachokipenda mwenzio na wewe hicho hicho ndo unakitaka? Basi kama a guy anakimvuto na hana manners weeeee! Anaonjaje onjaje!

Mimi hata kama simfeel kivile ila coz Ciello anamtaka, na mimi najua anamtaka inamuongezea chance za kunipata! Naamini there must be smthn special kwanini Ciello ajitoe ufahamu? Kazi ipo kweli kweli si utani!
 
tatizo CRonaldo kakaa ka demu bana...labda walcott
Jigga zee lile la kazi gani muweke Christian Ronaldo kitu cha portuguese, nado maana kizee Cassilas na kina Sergio Ramos! wanamponda na kumpigia debe Iniesta japo mwana wa Kantalunya!!!! Uhandsome wake tu umewakata nework! Videmu vyote madrid vinajingo kwa Ronaldo kama wengine haviwaoniiiii! Khaaaaaaaa!
 
pipoooooz....as usual kitu cha kudownload hiki: kipi bora mwanaume mwenye mvuto ama mvuto less? binafsi navutiwa na mwenye mvuto ila na kichwani awe smart ,siyo kitu mwake afu upstairs balaa .....karibuni kwa maoni
​

Khaaa! Siyo pesa tena? Kumbe lara 1 alikuwa anakuzuga tuu eh?

Nilijua tuu maana nakumbuka siku ile ulivyoning'ang'ania baada kukutana na kumalizana kwenye ile semina/conference.

Unakumbuka? Nilishangaa sana hata hukuniuliza niweke bank statement yangu mezani ili uni "sqeeze in kimtindo".

Smartness yangu kichwani ilikufanya uniangukie kimtindo kama gunia la maharagwe vile.

You wana know when is the next seminar/conference?
 
Last edited by a moderator:
hahahahah mkuu EMT hii ni difamesheni kabisa....siamini uankusanya data ili unipinch upatapo chance....
Khaaa! Siyo pesa tena?

Nilijua tuu maana nakumbuka siku ile ulivyoning'ang'ania baada kukutana na kumalizana kwenye ile semina/conference.

Unakumbuka? Nilishangaa sana hata hukuniuliza niweke bank statement yangu mezani ili uni "sqeeze in kimtindo".

Smartness yangu kichwani ilikufanya uniangukie kimtindo kama gunia la maharagwe vile.

You wana know when is the next seminar/conference?

[/CENTER]
 
Last edited by a moderator:
tatizo CRonaldo kakaa ka demu bana...labda walcott

Hahahahaaaaaaaaaa! Acha ubushi hata kwenye jarida moja la michezo U.S.A Top 3 ni kama ifuatavyo

1.Christian Ronaldo
2.Reaggie Bush
3,sijui staa gani wa Golf!

Theo Wallcot umri umemtupa mkono!

Bongo hapa hata Athumani Iddi Chuji sio mbaya sanaa! Japo jeuri sanaaa ila hamfikii Juma Nyoso!kwa ujeuri!

Niyonzima bado katoto! Yaw Berko kaokoka nasikia (Chezea dola 5000 kwa mwezi anazolipwa Yanga! Maduu wa Bongo wangezipurura zoteee! )

Tupende mpira wa nyumbaniiii! Muacha asili hana akili!
 
hahahah unavyomzimia c.ronaldo ikitokea ukawa kwenye 18 zake (kwa mfano) walahi huchomokiiiiiiii
Hahahahaaaaaaaaaa! Acha ubushi hata kwenye jarida moja la michezo U.S.A Top 3 ni kama ifuatavyo

1.Christian Ronaldo
2.Reaggie Bush
3,sijui staa gani wa Golf!

Theo Wallcot umri umemtupa mkono!

Bongo hapa hata Athumani Iddi Chuji sio mbaya sanaa! Japo jeuri sanaaa ila hamfikii Juma Nyoso!kwa ujeuri!

Niyonzima bado katoto! Yaw Berko kaokoka nasikia (Chezea dola 5000 kwa mwezi anazolipwa Yanga! Maduu wa Bongo wangezipurura zoteee! )

Tupende mpira wa nyumbaniiii! Muacha asili hana akili!
 
Khaaa! Siyo pesa tena? Kumbe lara 1 alikuwa anakuzuga tuu eh?

Nilijua tuu maana nakumbuka siku ile ulivyoning'ang'ania baada kukutana na kumalizana kwenye ile semina/conference.

Unakumbuka? Nilishangaa sana hata hukuniuliza niweke bank statement yangu mezani ili uni "sqeeze in kimtindo".

Smartness yangu kichwani ilikufanya uniangukie kimtindo kama gunia la maharagwe vile.

You wana know when is the next seminar/conference?

Huku ni kuchafuliwa kabisa Ciello hakikisha unamuona @Rutashobolwa upate legal advice!!!!!! Ila pamoja na kumchafua my friend i still believe her over you! Maybe na wewe una suraaa sema hujajijua tu!

Ila haiingii akilini umkute mtu 2 minutes then umjue kichwani yupoje? Unaweza kushangaa na Roho yako! Mi umri wote huu naogopa wadudu vibaya mno! Natoaje ukungaaa! Sasa ukinikuta kwenye kwepa mjusi unaweza sema ni retard kumbe mambo ya mjusi tu hayo!
 
Last edited by a moderator:
  • Thanks
Reactions: EMT
aisee amenichafua sana...yani ka ni cv kaitia doa vibaya mno....dah imeniuma sana....siamini nikisomacho....
Huku ni kuchafuliwa kabisa Ciello hakikisha unamuona @Rutashobolwa upate legal advice!!!!!! Ila pamoja na kumchafua my friend i still believe her over you! Maybe na wewe una suraaa sema hujajijua tu!

Ila haiingii akilini umkute mtu 2 minutes then umjue kichwani yupoje? Unaweza kushangaa na Roho yako! Mi umri wote huu naogopa wadudu vibaya mno! Natoaje ukungaaa! Sasa ukinikuta kwenye kwepa mjusi unaweza sema ni retard kumbe mambo ya mjusi tu hayo!
 
  • Thanks
Reactions: EMT
Mimi naleta kahoja kadogo kakuback up hoja yetu ya Msingi! We mtu humjui! Wala tabia yake huijui! Ndo mmeonana tata! Anadai namba ya simu! Nini kinakufanya umpe hiyo namba kama sio SURAAAA na mvuto kwa ujumla? Ukisema tabia uwongo kabisaaa huo coz mmekutana in a party tabia ipi iliokushawishi utoe namba in less than 40 Min of Talk? Hapo ni SURA tuuuu! Nani Anabisha?

Are you sure haungalii, jinsi alivyovaa, alivyojipresent, lugha aliyotumia kukuomba no, usafiri alionao, simu aliyotoa kukuflash, au business card! You know better than many people kwa sekunde 30 waweza fanya analysis ya mtu na ukawa sahihi kwa at least 40%.
 
Huku ni kuchafuliwa kabisa Ciello hakikisha unamuona @Rutashobolwa upate legal advice!!!!!! Ila pamoja na kumchafua my friend i still believe her over you! Maybe na wewe una suraaa sema hujajijua tu!

Ila haiingii akilini umkute mtu 2 minutes then umjue kichwani yupoje? Unaweza kushangaa na Roho yako! Mi umri wote huu naogopa wadudu vibaya mno! Natoaje ukungaaa! Sasa ukinikuta kwenye kwepa mjusi unaweza sema ni retard kumbe mambo ya mjusi tu hayo!

Kwenye ile interview uliyomfanyia si alisema alikutana na a "guy" kwenye semina/conference na kuamua kumaliza nae simply because he was smart upstairs?

Au nivute JF Hansards hapa ili tuende kwa ushahidi kabisa?

Whether or not nina sura, it's my money which will make you to always sit at the edge of your seat.

Pesa haina sura ati. Iwe mpya, chafu, au imezeeka, it is still a legal tender. Umenipata?
 
sawa mkuu umeshinda, ila dah its nt fea bana.....

Nimeshinda lakini bado hatuja settle the costs involved.

Ndiyo maana nimekuuliza kama unataka kujua tarehe na semina/conference ijayo
 
Kwenye ile interview uliyomfanyia si alisema alikutana na a "guy" kwenye semina/conference na kuamua kumaliza nae simply because he was smart upstairs?

Au nivute JF Hansards hapa ili tuende kwa ushahidi kabisa?

Whether or not nina sura, it's my money which will make you to always sit at the edge of your seat.

Pesa haina sura ati. Iwe mpya, chafu, au imezeeka, it is still a legal tender. Umenipata?

Hahahaaaaaaa! Ciello tafuta public image expert krepir damage ya EMT maana kaamua! Uju kuna 2 things hapa tunabishania! Kuna kulala na mtu 1 night stand coz tu kuna vitu umevimind na ni out of curiousty tu! Mostly inakuwa for sex purposes! Tena si endelevu ni ya kuonjana tu! Ila kuna standards inabidi mtu kuzifikia ili uweze kuwa na going concern nae! Yaani hapo sio ishu ya moyo tu!!!!!! Ni moyo, jamii, kichwa, dini na makila kitu! Sasa kwenye standars hizo SURAAA muhimu! Upo hapo?
 
Last edited by a moderator:
  • Thanks
Reactions: EMT
Are you sure haungalii, jinsi alivyovaa, alivyojipresent, lugha aliyotumia kukuomba no, usafiri alionao, simu aliyotoa kukuflash, au business card! You know better than many people kwa sekunde 30 waweza fanya analysis ya mtu na ukawa sahihi kwa at least 40%.

Hahahahaaaaaaaaaaaa! Kiukweli mi nakomaa na SURA coz hivo vingine can be achieved au changed! Plus looks are deceiving! Kama gari mpaka nichunglie kadi ndo niamini! Inshort im not an easy believer! Hadi nikukubali lazima niwe nimejiridhisha pasi shaka yoyote kuwa ni vyako kweli! Plus kuna watu wako njema kipesa ila washamba of which i can make an exception!

SURA tatizo lake hairekebishiki kabisaaa!
 
bahati nzuri nikisha kula natupa kapuni na ku4get.....semina ijayo atapata chance ya one nit stand kipanga mwingine...no repitition....
Nimeshinda lakini bado hatuja settle the costs involved.

Ndiyo maana nimekuuliza kama unataka kujua tarehe na semina/conference ijayo
 
naona kaniamulia si nilimfikisha nchi ya ahadi....anataka kurepeat while 4m it was just sex out of curiosity...
Hahahaaaaaaa! Ciello tafuta public image expert krepir damage ya EMT maana kaamua! Uju kuna 2 things hapa tunabishania! Kuna kulala na mtu 1 night stand coz tu kuna vitu umevimind na ni out of curiousty tu! Mostly inakuwa for sex purposes! Tena si endelevu ni ya kuonjana tu! Ila kuna standards inabidi mtu kuzifikia ili uweze kuwa na going concern nae! Yaani hapo sio ishu ya moyo tu!!!!!! Ni moyo, jamii, kichwa, dini na makila kitu! Sasa kwenye standars hizo SURAAA muhimu! Upo hapo?
 
  • Thanks
Reactions: EMT

Similar Discussions

Back
Top Bottom