Wanaume type hii nijakamoyo walahiiiiiiiiiiiiiii.

Wanaume type hii nijakamoyo walahiiiiiiiiiiiiiii.

well said shosti..we mtu nakuita ukimchek hadi wajistukia bana....mvuto muhimu
Hahahahaaaaaaaa! Naunga mkono hojaaaa! Japo kwenye kujuana 1st time sura ndo mpango mzima! We mdada ukiitwa kule si lazima ucheki na kina nani? Ukiona sura zao zinasoma ndo unaibuka!!!!! Ukiona michosho ndo huendi hata kwa sumaku!
 
hahahahah Kiranga kweni ww uko kwenye no.1???? ila bado wapo wengi tu kitaa

I wouldn't know.

Ila kuna mdada mmoja alikuwa anajishaua kwa hashuo akaniambia "Umefanana na Denzel Washington sana kaka"

Nikamwambia "Excuse me, naona Denzel Washington ndiye aliyefanana na mie". While dusting off my shoulders.

Jiving.
 
He is my young brother, nilikuwa namtoa makamasi kila akitaka kuyalamba sasa kwavile kanizidu urefu basi ndo hivyo tena! LOL

hahaha young braza jiamini bana , kiss is allowed to big sister popote pale, condition za nini tena
 
mama mchungaji bana mbona wabadili mada?? today its about men wenye mvuto Vs mvutoless ni wepi wanalipa kuwa nao....
I thought we are talking about men.
BTW Ciello au lara 1, vipi mwanaume mwenye ulemavu can even think of marrying him? Mfano mlemavu wa mguu au macho?
 
ni kweli usemayo mama mchungaji ila utajifil aje kuongozana na sm1 anayefanana na idd amini?? to me haisound aseee, mvuto muhimu bana pamoja na huo uzuri wa ndani....
Nadhani sisi watawa hapa hatutakiwi kutia neno.
 
Hahahahaaaaaaaaaaa! usharobaro una watu wake wanaoupenda atiiii!

Unamwonaje Mwanaume wa shoka Mtu Mzima hapa?
lil-wayne.gif
 
hahahah umetishaaa...ww mhaya nn Kiranga??
I wouldn't know.

Ila kuna mdada mmoja alikuwa anajishaua akaniambia "Umefanana na Denzel Washington sana kaka"

Nikamwambia "Excuse me, naona Denzel Washington ndiye aliyefanana na mie". While dusting off my shoulders.

Jiving.
 
Last edited by a moderator:
mama mchungaji bana mbona wabadili mada?? today its about men wenye mvuto Vs mvutoless ni wepi wanalipa kuwa nao....

Haya bwana, mvuto umepita lkn kwa maana yangu ya mvuto. Honestly akili ya mwanaume is a big turn on kwangu mimi. Sura ya mama sio priority kwangu!
 
hahahah umetishaaa...ww mhaya nn Kiranga??

I am all men rolled into one like the perfect joint at the 99 summer jam.

Nishawahi kumsikia secretary wa ofisi moja niliyokuwa nafanya kazi akiniambia "kumbe wewe si mhaya, siku zote nafikiri mhaya". It could be the emails I was blasting with Dickensian diction and Churchillian chapters, au soap soap mkanda nje kwa sana vitu vikali na nini, watu hawakawii kukuona mdogo wake Bishanga Bashaija.

Kwani wahaya peke yao ndo wana monopoly ya swagger?
 
we wahi kanisani kusali rozari ya huruma..si ndo mida yake hii mtawa mwenzangu???
Hapo umenena mtawa mwenzangu, Lakini hayo ya mahandsome yatanitia majaribuni bure kama kile kibabu cha "umalkia wa duniani".
 
no si wahaya peke yao ila wanaongoza kwenye anga hizo....wakifatwa na wanyakyusa
I am all men rolled into one like the perfect joint at the 99 summer jam.

Nishawahi kumsikia secretary wa ofisi moja niliyokuwa nafanya kazi akiniambia "kumbe wewe si mhaya, siku zote nafikiri mhaya".

Kwani wahaya peke yao ndo wana monopoly ya swagger?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom