Wanaume tunarogwa sana na hawa wanawake

mdukuzi

JF-Expert Member
Jan 4, 2014
5,823
2,000
Ushindani wa namba umekuwa mkubwa sana matokeo yake wakina dada na wakina mama wameamua kutafuta plan B nayo si nyingine ni kutuchawia, tunarogwa sana, tunalishwa vitu vya ajabu, wateja wakubwa wa waganga ni hawa wanawake unadhani wanafuata nini tunarogwa sana.
 

Slim5

JF-Expert Member
Jan 7, 2014
25,522
2,000
ushindani wa namba umekuwa mkubwa sana matokeo yake wakina dada na wakina mama wamemua kutafuta plan B nayo si nyingine ni kutuchawia,tunarogwa sana ,tunalishwa vitu vya ajabu,wateja wakubwa wa waganga ni hawa wanawake unadhani wanafuata nini tunarogwa sana
Niliwahi kuorodhesha hapa aina mbali mbali za limbwata, na ilionekana wazi kabisa kuwa wateja wengi ni wanawake na wahanga ni wanaume!
 

promiseme

JF-Expert Member
Mar 15, 2010
2,709
1,195
Namnarogeka kweli nyie wanaume wa sikuizi? na wanaume wengi pia hawatoki kwa babu sikuizi sijui wanaroga nini ebu tuambieni jamani....
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,319
2,000
ushindani wa namba umekuwa mkubwa sana matokeo yake wakina dada na wakina mama wamemua kutafuta plan B nayo si nyingine ni kutuchawia,tunarogwa sana ,tunalishwa vitu vya ajabu,wateja wakubwa wa waganga ni hawa wanawake unadhani wanafuata nini tunarogwa sana
Wanawake karibu wote wanaloga, kuanzia walokole hadi mahouse girls. Ni hatari tupu.
Na tutawaloga sana mpaka mshike adabu..........mmezidi.........logaa wote..........
 

the american dream

JF-Expert Member
Mar 25, 2013
1,761
1,225
Wanawake karibu wote wanaloga, kuanzia walokole hadi mahouse girls. Ni hatari tupu.
Unanikumbusha aunt yangu mmoja alikuwa mlokole 1st class ikaja kubumburuka anatilia limbwata mume wake,niliona hakuna tofauti ya mpagani na mlokole kwa kweli
 

Lizzy

JF-Expert Member
May 25, 2009
22,795
2,000
Mngekuwa mnalogwa sana wengi wenu mngekuwa mmetulia na wake/wapenzi wenu bila mbwembwe za nyumba ndogo na michepuko kila mahali.

Hivyo vitu mnaweza mkawa mnalishwa kweli ila vitakuwa havifanyi kazi,au pengine mmekomaa kiasi kwamba hamlogeki tena. Maana mtu hawezi kuwa na mke aliyemloga bado akamtafutia nyumba ndogo, nyumba ndogo nae amloge na bado akatafuta na mchepuko mwingine.
 

MO11

JF-Expert Member
Mar 23, 2014
17,458
2,000
Mngekuwa mnalogwa sana wengi wenu mngekuwa mmetulia na wake/wapenzi wenu bila mbwembwe za nyumba ndogo na michepuko kila mahali.

Hivyo vitu mnaweza mkawa mnalishwa kweli ila vitakuwa havifanyi kazi,au pengine mmekomaa kiasi kwamba hamlogeki tena. Maana mtu hawezi kuwa na mke aliyemloga bado akamtafutia nyumba ndogo, nyumba ndogo nae amloge na bado akatafuta na mchepuko mwingine.
Huko kwenye michepuko ndio tunapolishwa
 

mdukuzi

JF-Expert Member
Jan 4, 2014
5,823
2,000
Mngekuwa mnalogwa sana wengi wenu mngekuwa mmetulia na wake/wapenzi wenu bila mbwembwe za nyumba ndogo na michepuko kila mahali.

Hivyo vitu mnaweza mkawa mnalishwa kweli ila vitakuwa havifanyi kazi,au pengine mmekomaa kiasi kwamba hamlogeki tena. Maana mtu hawezi kuwa na mke aliyemloga bado akamtafutia nyumba ndogo, nyumba ndogo nae amloge na bado akatafuta na mchepuko mwingine.
uchawi unazidiana sana ,hizo nyumba ndogo ndio zinaroga sana kuliko wake wa ndoa ,usione mtu anakimbiafamilia ukadhani kapenda juju
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,319
2,000
mtaua watoto jamani imaginewe ndio ungekuwa mama mwenye nyumba mumeo anarogwa hivyo na mchepuko ungejisikiaje
Hapo ndipo ilipo sababu ya kukuloga.........na nitakuloga mpaka ukae sawa..........
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,319
2,000
Daaah! Na Mimi umeniloga waifu? Unakosa nini kwangu mpaka uniloge? Siamini, huu ni utani najua
Wewe usiwe na shaka.......nimekuweka kwenye chungu muda mrefu........huna neno.......relax...........
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom