Pablo Blanco
JF-Expert Member
- Dec 20, 2016
- 7,324
- 6,657
- Thread starter
- #21
Ila kwa mwanaume kamili kuwa na mwanamke mmoja ngumu Sana[emoji16][emoji16][emoji16]Ndio maana kila siku najikuta mzuka wa kuoa unapungua... Kisa hizi motivation..
Ni jambo la kweli... Ndio maana wasanii hujaribu kufanya na remix sometimes cover za wimbo... Vivyo hivyo kwa wanawake nawashauri wawe wabunifu wawe dynamic sio kila siku anaku na ladha ile ile hakuna vionjo...
Sato ni mtamu na ni ghali hasa lakini ukila mchemsho siku mbili mfululizo unamkinai lkn ukijaribu kumkaanga kidogo anaenda..
Msiwahi kuridhika, nasisi tujaribu kuridhika japo sio rahisi ila inawezekana.
Sent using Unknown device
Sent using Jamii Forums mobile app