Wanaume Serious Njooni Mnishauri!!

hiden

JF-Expert Member
Sep 28, 2015
381
1,000
Heri ya sikukuu Wakuu.

Mimi ni kijana wa Miaka 24.
Kuna tatizo nimekumbana nalo janaa.

Nilipata kadem kadogo around 19y juzi. Nilikasomesha freshi kakanielewa.
Nilikapeleka ndani tukaanza mambo yetu. Kiukweli mtoto anayajua na kama koni alilamba sana.

Nilitumia kama dak 4 ndipo wazungu wakachomokaa. Nilitumia kondom.
Sasa ishu ikawa kurudia bao la pili. Kiukweli alinifanyia maujanjaa mpaka mashine ikasimama ila akivalisha condom ngoma inalala.

Tulilazimisha kuvalisha kondom hivyohivyoo ikiwa haijasimama sawa. Sasa ishu nyingine ikawa ikisimama nakimbilia kwenye papuchi, nikijaribu kuingiza tu mashine inalala. Tulijaribu kufanya hivyo mpk tukachoka.
Ikabidi nipuge pull mbele yake, wazungu walitoka mashine ikiwa imelegeaa.

Sasa hali hii imejirudia mara ua pili. Lkn sikuwahi kuwa na tatizo hili kwani wkt nipo na mpz wangu wa zaman nilikuwa naweza kwenda dak 40 bao la kwanza na ninaweza kurudia tu baada ya dak 4.

Lkn kilichotokea juzi ni kwamba nilivyoamka asubui nilicheki porno, na hata siku ya kwanza kunitokea hivi nilicheki porno.
Sijajua kuna uhusiano gani na hili.

Pia nimekuwa muangaliaji wa picha hizi na hata kupiga nyeto kila siku.
Lkn sion kama ni tatizo kwani nimekuwa nikicheki na kupiga nyeto kwa muda mrefu lkn dem wangu wa zaman alikuwa anaomba poo.

Sasa tangu juzi mashine haisimami tena na sina hata hamu na mwanamke yyte.
Sijataka tena kuangalia porno kabisa.

Sasa najiuliza kwanini sina hamu ya mwanamke? Kwanini uume hausimami nikimuona mwanamke kabla ya hili tatizo la juzi kutokeaa?

Kuna siku nilikuwa na genye balaa na uume ulikuwa umesimama mpaka unauma, nikaenda kutafuta malaya ila cha kushangaza nilivyofika kwa yule malaya mashine haikusimama kabisa. Nahisi nilikuwa na mawazo mengi hasa kuhusu Haya maginjwaa. Lkn kesho yake nilipo kutana na dem wangu nikapiga mechi freshi

Kiukweli nimekosa confidence na hapa Manzi wangu wa zaman tumerudiana. Naogopa asije kushuhudia hili tatizo nikiwa nae mana atashangaa sana.

Naombeni mniambiee hii imechangiwa na nini? Kwann sina hamu na dem na mashine haisimami?
 

M CM

JF-Expert Member
Nov 25, 2012
2,430
2,000
Uliingia uwanjani ukiwa na hofu ya kupoteza mechi matokeo yake ndo hayo. Pili acha kuangalia pono na acha kabisa kupiga pul. Fanya mazoezi ya kutosha then ukiwa unaenda uwanja wa ugenini kuwa na confidence. Mengine ya ziada wakongwe wataongezea
 

tweenty4seven

JF-Expert Member
Sep 21, 2013
11,057
2,000
Heri ya sikukuu Wakuu.

Mimi ni kijana wa Miaka 24.
Kuna tatizo nimekumbana nalo janaa.

Nilipata kadem kadogo around 19y juzi. Nilikasomesha freshi kakanielewa.
Nilikapeleka ndani tukaanza mambo yetu. Kiukweli mtoto anayajua na kama koni alilamba sana.

Nilitumia kama dak 4 ndipo wazungu wakachomokaa. Nilitumia kondom.
Sasa ishu ikawa kurudia bao la pili. Kiukweli alinifanyia maujanjaa mpaka mashine ikasimama ila akivalisha condom ngoma inalala.

Tulilazimisha kuvalisha kondom hivyohivyoo ikiwa haijasimama sawa. Sasa ishu nyingine ikawa ikisimama nakimbilia kwenye papuchi, nikijaribu kuingiza tu mashine inalala. Tulijaribu kufanya hivyo mpk tukachoka.
Ikabidi nipuge pull mbele yake, wazungu walitoka mashine ikiwa imelegeaa.

Sasa hali hii imejirudia mara ua pili. Lkn sikuwahi kuwa na tatizo hili kwani wkt nipo na mpz wangu wa zaman nilikuwa naweza kwenda dak 40 bao la kwanza na ninaweza kurudia tu baada ya dak 4.

Lkn kilichotokea juzi ni kwamba nilivyoamka asubui nilicheki porno, na hata siku ya kwanza kunitokea hivi nilicheki porno.
Sijajua kuna uhusiano gani na hili.

Pia nimekuwa muangaliaji wa picha hizi na hata kupiga nyeto kila siku.
Lkn sion kama ni tatizo kwani nimekuwa nikicheki na kupiga nyeto kwa muda mrefu lkn dem wangu wa zaman alikuwa anaomba poo.

Sasa tangu juzi mashine haisimami tena na sina hata hamu na mwanamke yyte.
Sijataka tena kuangalia porno kabisa.

Sasa najiuliza kwanini sina hamu ya mwanamke? Kwanini uume hausimami nikimuona mwanamke kabla ya hili tatizo la juzi kutokeaa?

Kuna siku nilikuwa na genye balaa na uume ulikuwa umesimama mpaka unauma, nikaenda kutafuta malaya ila cha kushangaza nilivyofika kwa yule malaya mashine haikusimama kabisa. Nahisi nilikuwa na mawazo mengi hasa kuhusu Haya maginjwaa. Lkn kesho yake nilipo kutana na dem wangu nikapiga mechi freshi

Kiukweli nimekosa confidence na hapa Manzi wangu wa zaman tumerudiana. Naogopa asije kushuhudia hili tatizo nikiwa nae mana atashangaa sana.

Naombeni mniambiee hii imechangiwa na nini? Kwann sina hamu na dem na mashine haisimami?
1482694811914.jpg
 

boyson onlye

JF-Expert Member
Sep 13, 2015
871
1,000
Heri ya sikukuu Wakuu.

Mimi ni kijana wa Miaka 24.
Kuna tatizo nimekumbana nalo janaa.

Nilipata kadem kadogo around 19y juzi. Nilikasomesha freshi kakanielewa.
Nilikapeleka ndani tukaanza mambo yetu. Kiukweli mtoto anayajua na kama koni alilamba sana.

Nilitumia kama dak 4 ndipo wazungu wakachomokaa. Nilitumia kondom.
Sasa ishu ikawa kurudia bao la pili. Kiukweli alinifanyia maujanjaa mpaka mashine ikasimama ila akivalisha condom ngoma inalala.

Tulilazimisha kuvalisha kondom hivyohivyoo ikiwa haijasimama sawa. Sasa ishu nyingine ikawa ikisimama nakimbilia kwenye papuchi, nikijaribu kuingiza tu mashine inalala. Tulijaribu kufanya hivyo mpk tukachoka.
Ikabidi nipuge pull mbele yake, wazungu walitoka mashine ikiwa imelegeaa.

Sasa hali hii imejirudia mara ua pili. Lkn sikuwahi kuwa na tatizo hili kwani wkt nipo na mpz wangu wa zaman nilikuwa naweza kwenda dak 40 bao la kwanza na ninaweza kurudia tu baada ya dak 4.

Lkn kilichotokea juzi ni kwamba nilivyoamka asubui nilicheki porno, na hata siku ya kwanza kunitokea hivi nilicheki porno.
Sijajua kuna uhusiano gani na hili.

Pia nimekuwa muangaliaji wa picha hizi na hata kupiga nyeto kila siku.
Lkn sion kama ni tatizo kwani nimekuwa nikicheki na kupiga nyeto kwa muda mrefu lkn dem wangu wa zaman alikuwa anaomba poo.

Sasa tangu juzi mashine haisimami tena na sina hata hamu na mwanamke yyte.
Sijataka tena kuangalia porno kabisa.

Sasa najiuliza kwanini sina hamu ya mwanamke? Kwanini uume hausimami nikimuona mwanamke kabla ya hili tatizo la juzi kutokeaa?

Kuna siku nilikuwa na genye balaa na uume ulikuwa umesimama mpaka unauma, nikaenda kutafuta malaya ila cha kushangaza nilivyofika kwa yule malaya mashine haikusimama kabisa. Nahisi nilikuwa na mawazo mengi hasa kuhusu Haya maginjwaa. Lkn kesho yake nilipo kutana na dem wangu nikapiga mechi freshi

Kiukweli nimekosa confidence na hapa Manzi wangu wa zaman tumerudiana. Naogopa asije kushuhudia hili tatizo nikiwa nae mana atashangaa sana.

Naombeni mniambiee hii imechangiwa na nini? Kwann sina hamu na dem na mashine haisimami?
Acha porno, acha kujichua, fanya mazoezi, acha ngono zembe,

Yaani umekaa siku tatu bila kuwaza demu unakuwa na wasiwasi alafu unataka wanaume wa kweli waje wakushauri, rafiki angu wenzako tunakata mwezi Tunafanya mazoezi, na Majukumu mengine
 

beast18

JF-Expert Member
Mar 20, 2016
321
500
asee duniani wawil wawil , hivi majuzi yalinikuta haya haya yako mkuu amini usiamini, nikataka had kuleta uzi humu sema nikatingwa sikuweza, ni hivi, wiki 2 zilizopita nilimuweka nyama demu wangu , na nliweka kweli kweli kiasi kwamba tulikesha hadi saa 11 asubuhi ndo tukalala , na nikamuaga kwa mechi ya asubuhi saa tatu tatu hv had saa nne na hata sikukojoa, na hata kabla ya hapo huwa ni fresh tu ,
Juzi juzi nikapata slope moja hivi,, nimeingia uwanjan yani sijiamini kabisa sema nilikuwa fresh, tatizo lilianza pale nilipovaa kondom, asee athuman mfupi aligoma kabisa katukatu , mtoto anataka kulamba koni wapii, ikabidi nijiongeze fasta nikazuga nimepokea simu ya maana nikamtoa nikamrudisha kwao na baada ya hapo kila akinitafuta sijibu mesej wala sipokei simu yake, binafsi nimegundua sababu ni harufu aliyokuwa anaitoa yule bibie , ndo maana mzuka ikakata kabisa , kwako ww nahisi hofu inakusumbua mkuu , ebu rudi kwanza kwa dem wako afu utaleta mrejesho hapa
 

Namge

JF-Expert Member
Oct 9, 2016
1,231
2,000
Athari za kisaikolojia juu Ya uangaliaji wa porno na kujichua.... Now vmeanza kuonyesha side effects..
Acha Mara moja..
 

Recae

JF-Expert Member
Jul 9, 2015
237
250
Kabla ya kuangalia porno huwa unajiuliza maswali haya...
Kwann unaangalia porno?
Ili iweje?
Na ukishaangalia unafaidika na nn?

Picha za X zina alosto mbaya, mbaya sana.
 

kakamtumishi

Senior Member
Jun 18, 2016
165
250
asee duniani wawil wawil , hivi majuzi yalinikuta haya haya yako mkuu amini usiamini, nikataka had kuleta uzi humu sema nikatingwa sikuweza, ni hivi, wiki 2 zilizopita nilimuweka nyama demu wangu , na nliweka kweli kweli kiasi kwamba tulikesha hadi saa 11 asubuhi ndo tukalala , na nikamuaga kwa mechi ya asubuhi saa tatu tatu hv had saa nne na hata sikukojoa, na hata kabla ya hapo huwa ni fresh tu ,
Juzi juzi nikapata slope moja hivi,, nimeingia uwanjan yani sijiamini kabisa sema nilikuwa fresh, tatizo lilianza pale nilipovaa kondom, asee athuman mfupi aligoma kabisa katukatu , mtoto anataka kulamba koni wapii, ikabidi nijiongeze fasta nikazuga nimepokea simu ya maana nikamtoa nikamrudisha kwao na baada ya hapo kila akinitafuta sijibu mesej wala sipokei simu yake, binafsi nimegundua sababu ni harufu aliyokuwa anaitoa yule bibie , ndo maana mzuka ikakata kabisa , kwako ww nahisi hofu inakusumbua mkuu , ebu rudi kwanza kwa dem wako afu utaleta mrejesho hapa
hhhheeeee!!harufu?mbona kali
hheee
 

Azarel

JF-Expert Member
Aug 25, 2016
16,959
2,000
Heri ya sikukuu Wakuu.

Mimi ni kijana wa Miaka 24.
Kuna tatizo nimekumbana nalo janaa.

Nilipata kadem kadogo around 19y juzi. Nilikasomesha freshi kakanielewa.
Nilikapeleka ndani tukaanza mambo yetu. Kiukweli mtoto anayajua na kama koni alilamba sana.

Nilitumia kama dak 4 ndipo wazungu wakachomokaa. Nilitumia kondom.
Sasa ishu ikawa kurudia bao la pili. Kiukweli alinifanyia maujanjaa mpaka mashine ikasimama ila akivalisha condom ngoma inalala.

Tulilazimisha kuvalisha kondom hivyohivyoo ikiwa haijasimama sawa. Sasa ishu nyingine ikawa ikisimama nakimbilia kwenye papuchi, nikijaribu kuingiza tu mashine inalala. Tulijaribu kufanya hivyo mpk tukachoka.
Ikabidi nipuge pull mbele yake, wazungu walitoka mashine ikiwa imelegeaa.

Sasa hali hii imejirudia mara ua pili. Lkn sikuwahi kuwa na tatizo hili kwani wkt nipo na mpz wangu wa zaman nilikuwa naweza kwenda dak 40 bao la kwanza na ninaweza kurudia tu baada ya dak 4.

Lkn kilichotokea juzi ni kwamba nilivyoamka asubui nilicheki porno, na hata siku ya kwanza kunitokea hivi nilicheki porno.
Sijajua kuna uhusiano gani na hili.

Pia nimekuwa muangaliaji wa picha hizi na hata kupiga nyeto kila siku.
Lkn sion kama ni tatizo kwani nimekuwa nikicheki na kupiga nyeto kwa muda mrefu lkn dem wangu wa zaman alikuwa anaomba poo.

Sasa tangu juzi mashine haisimami tena na sina hata hamu na mwanamke yyte.
Sijataka tena kuangalia porno kabisa.

Sasa najiuliza kwanini sina hamu ya mwanamke? Kwanini uume hausimami nikimuona mwanamke kabla ya hili tatizo la juzi kutokeaa?

Kuna siku nilikuwa na genye balaa na uume ulikuwa umesimama mpaka unauma, nikaenda kutafuta malaya ila cha kushangaza nilivyofika kwa yule malaya mashine haikusimama kabisa. Nahisi nilikuwa na mawazo mengi hasa kuhusu Haya maginjwaa. Lkn kesho yake nilipo kutana na dem wangu nikapiga mechi freshi

Kiukweli nimekosa confidence na hapa Manzi wangu wa zaman tumerudiana. Naogopa asije kushuhudia hili tatizo nikiwa nae mana atashangaa sana.

Naombeni mniambiee hii imechangiwa na nini? Kwann sina hamu na dem na mashine haisimami?
Pw
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom