Baby mambo..?Nipo hapa
Ulitaka tusikwankijisifia..?😂Wanaume kwankijisifia
Poaa bro,inakuwaje?Baby mambo..?
sema ww 😂😂alafu kutana naye kitandani saasa visingizio vyao mambo yakishawagomea utasikia mara nina stress mishe hazijaenda poaa yaan blah blah kibao lakin hapa instaa kilaa mtu anajisifiaa anaenda muda mrefuWanaume kwankijisifia
Hujaelewa jamaa Ni one minute guy!!!So only one minutes for sex! This is not fair.. hapo kwa sisi vilamba mwiko ningemjibu hizo 29 minutes ningezitumia kumbaka tu..[emoji23]
Dakika moja chaliiiDuh.....
Soma vizuri komenti yangu namaanisha hiyo dk moja nitatumia sex kwa hiari yake ila hizo 29 nitambaka!Hujaelewa jamaa Ni one minute guy!!!
I'm gonna sodomize you for the rest 29 mins[emoji41]Hizo 29mins zilizobaki ?View attachment 1615616
... lakin hapa instaa ....
locationNipo hapa
Wadada wa Kiafrika melamine zimewathaminisha, wana joto na wazuri ndiyo maana sekunde chache tu mzigo huooooh!! Hawataki kujikubali kwamba mvuto wao ni beyond hisia za wanaume!!Dakika moja mbona ni kubwa sana kwa sex, mimi nikipumbu mara saba tu...habari imeshaisha.