Wanaume: Njia za kuchelewa kumwaga mapema

Wanaume: Njia za kuchelewa kumwaga mapema

Pesa na kumfikisha mwanamke kileleni ni jambo jingine. Pesa atachukua na kibaya zaidi pesa hiyo hiyo atakuwa anapewa jamaa anayemkaza vizuri. Km humkazi mkeo utakuja lea watoto siyo wako. Na hakikisha mkeo anaridhika. (Waulize wanawake wakupe jibu vizuri naona km huniamni).
Nikuhakikishie ulichokisema hapa sio kweli...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nikuhakikishie ulichokisema hapa sio kweli...

Sent using Jamii Forums mobile app
Ni kweli mtupu kuna dogolasi mmoja hap!!! Mpaka kafungulishiwa barbershop kwa ajili ya kusimamia show vizuri mkuu!!! Lakini mimi naona mtu Atleast uwe na vitu viwili pesa na pia uwe mzuri kwenye sita kwa sita. Maana ukiwa unasimamia show vizuri na huna pesa wenyenazo watakuchapia na ukiwa nazo kitandani sifur pia mashababi watakugongea
 
Dawa kula konyagi bapa moja mchesho kilo na ndizi 5 ukimaliza mpigie mchuchu aje huku unapooza injini na maji mdog mdogo
Ata taja jina lako LA utoto maji ataita mma

NB usisahau kwenda na maji 5L

Sent using Jamii Forums mobile app
 
NJIA 1
Kama unamwaga chini ya dk 1 yaani unachomeka, sekunde kadha unamwaga manii inabidi ukamuone daktari. Usione aibu maana ni aibu sana unatongoza mwanamke kisha anakuja kwako au mnaenda guest na kisha ktk yale mambo yetu unaenda dk 1 tu. Hapo haujafanya kitu chochote na mwanamke lazima akukimbie. Muone daktari atakushauri na pia atakuandikia dawa za kukusaidia. Acha uoga nenda ukamuone daktari zipo dawa za kutibu tatizo hili
NJIA 2
Ondoa woga na kutokamia gemu maana hapo lazima uabike tu. Cha kufanya ukishaweka taratibu mpaka ikazama vuta mpunzi ndani na uwe unaiachia taratibu na kisha fanya hivyo hivyo huku mawazo unayahamishia mbali unaweza ukawaza unapigana na John au unakimbia vile. Hii itakufanya usimwage haraka na utaenda Zaidi ya dk 45.
NJIA 3
Tumia dawa ya meno yyte (Kamua kidogo) kisha changanya na mafuta. Koroga (Mafuta ya nazi au ya kujipaka yyte) mpaka ichanganyike sawa sawa (Usitumie dawa ya meno yote kidogo tu). Baada ya hapo chukua na uchue kwenye uume wako. Usipake km unapiga puri no kwa juu juu km dk kadha 5/7 hivi kisha tulia mpaka dk 20 hivi na kisha ingia kwenye gemu huku unatumia njia 2. Dawa ya meno na mafuta husaidia kutomwaga haraka kwenye mechi na pia huongeza hamu ya kudo.
Mapenzi ni sekta nyeti sana na hapa wengi wamelia sana. Ktk dunia hii vitu vinavyosumbua akili ya mwanadamu ni mapenzi na pesa. Ukishindwa hapa lazima usaidiwe tu na usiombe mwanamke anogewe na penzi la nje lazima ulie km mtoto mdogo.
NJIA 4
Tumia kondomu sabb hupunguza msuguano na husabb kutomwaga upesi. Usivae 2 vaa mmoja tu km zinavyoshauriwa kutumiwa.
*Kuwa mwangalifu unapochagua mwanamke sbb kuna wengine bila ya kupiga bao 3, haridhiki. Kuna mwingine huko chini ni sugu bila ya kwenda masaa 2 humfikishi na pia kuna wengine weshazoea kugegedwa yaani yy ukiwa naye anataka, akigeuka kidogo anataka. Kuna wengine ukishamfikisha tu hana hamu tena mpaka kesho.
N.B
Wenzangu na mm bila ya kutumia dk +45 bado haujafanya chochote na ukumbuke kila mwanamke anasehemu zake za kuamsha ashki km matit, kwenye lips, na mapajani. Na pia anastyle zake za kufika kileleni. Usifikiri kupiga magoli mengi na kubadili kila style ndiyo utamkuna la hasha. Unaweza piga bao moja tu na akafika kileleni. Msome mpenzi wako anapenda style gani na sehemu zake za ashki (wachache watakuambia ila wengi huwa hawasemi ni ww kujiongeza).
Usidhani chomeka, chomoa ndiyo utamkuna inategemea na mwanamke na pia mnaweza kutumia style mmoja au 2 akaridhika
Kula chakula cha kutosha ushibe, kunywa maji mengi na usisahau matunda
HAKUNA KITU KINACHOUMA KAMA KUMEGEWA. HAKIKISHA UNAMKAZA MKEO AU MPENZI WAKO VIZURI NA AFIKE KILELENI( HII LAZIMA). KUMFIKISHA NI RAHISI SANA


Mods msiunganishe huu uzi na nyuzi zingine kama mnataka kuunganisha na nyuzi zingine ufuteni.(Vigezo na masharti kuzingatiwa)
Hizo zote hazisaidii, kama unataka kuchelewa kushusha. Wewe waza unamfira babaako hutashusha ng'oooo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
aongeze na battery acid yani hiyo atakula uchi mpaka apate kitambi.
Pole sana. Km unaona uzi haukufai fungua wako. Naona umecomment kwa povu la omo. Sipati picha hapo ulipo kipindi unakomment. Si kila uzi unapaswa kuchangia zingine unapita kimya kimya. Mtu afungue uzi ww povu likutoke. Ww bado mvulana subiri ukiwa mwanaume. Na unaonekana unajua kuchamba km yule dada poa
Upo kwenye type ya wale wanaume wanaolilia matumizi kwa mwanamke
 
kwani uliambiwa hiyo ni mashine ya kusaga unga?wewe vipi?
Mbona povu sana? Kunywa maji mengi kijana. ha ha ha ha
Viwatu vingine sijui vinatokaga wapi. Kapo kapo. Ha ha siyo kwa povu hilo. Unaonekana unajua kuchamba sana.
Pole sana
 
kwani wewe una kazi?kama huna kauze njugu kuliko kuleta ushauri wa ****** humu.
Ungekuwa unakazi wala usiyengeandika hii comment. Mtu mwenye kazi hawezi kuandika huu utumbo ulioandika.
Utakuwa umegongewa siyo kwa povu hili aise. Funguo uzi wako
(Mods wamesahau kitufe cha kuremove comment usizozitaka. Ww ningekuremove).
Maza fanta
 
Dawa kula konyagi bapa moja mchesho kilo na ndizi 5 ukimaliza mpigie mchuchu aje huku unapooza injini na maji mdog mdogo
Ata taja jina lako LA utoto maji ataita mma

NB usisahau kwenda na maji 5L

Sent using Jamii Forums mobile app
Nakubaliana na wewe nyagi show yake si yakitoto mashine lazima ichubuke
 
NJIA 1
Kama unamwaga chini ya dk 1 yaani unachomeka, sekunde kadha unamwaga manii inabidi ukamuone daktari. Usione aibu maana ni aibu sana unatongoza mwanamke kisha anakuja kwako au mnaenda guest na kisha ktk yale mambo yetu unaenda dk 1 tu. Hapo haujafanya kitu chochote na mwanamke lazima akukimbie. Muone daktari atakushauri na pia atakuandikia dawa za kukusaidia. Acha uoga nenda ukamuone daktari zipo dawa za kutibu tatizo hili
NJIA 2
Ondoa woga na kutokamia gemu maana hapo lazima uabike tu. Cha kufanya ukishaweka taratibu mpaka ikazama vuta mpunzi ndani na uwe unaiachia taratibu na kisha fanya hivyo hivyo huku mawazo unayahamishia mbali unaweza ukawaza unapigana na John au unakimbia vile. Hii itakufanya usimwage haraka na utaenda Zaidi ya dk 45.
NJIA 3
Tumia dawa ya meno yyte (Kamua kidogo) kisha changanya na mafuta. Koroga (Mafuta ya nazi au ya kujipaka yyte) mpaka ichanganyike sawa sawa (Usitumie dawa ya meno yote kidogo tu). Baada ya hapo chukua na uchue kwenye uume wako. Usipake km unapiga puri no kwa juu juu km dk kadha 5/7 hivi kisha tulia mpaka dk 20 hivi na kisha ingia kwenye gemu huku unatumia njia 2. Dawa ya meno na mafuta husaidia kutomwaga haraka kwenye mechi na pia huongeza hamu ya kudo.
Mapenzi ni sekta nyeti sana na hapa wengi wamelia sana. Ktk dunia hii vitu vinavyosumbua akili ya mwanadamu ni mapenzi na pesa. Ukishindwa hapa lazima usaidiwe tu na usiombe mwanamke anogewe na penzi la nje lazima ulie km mtoto mdogo.
NJIA 4
Tumia kondomu sabb hupunguza msuguano na husabb kutomwaga upesi. Usivae 2 vaa mmoja tu km zinavyoshauriwa kutumiwa.
*Kuwa mwangalifu unapochagua mwanamke sbb kuna wengine bila ya kupiga bao 3, haridhiki. Kuna mwingine huko chini ni sugu bila ya kwenda masaa 2 humfikishi na pia kuna wengine weshazoea kugegedwa yaani yy ukiwa naye anataka, akigeuka kidogo anataka. Kuna wengine ukishamfikisha tu hana hamu tena mpaka kesho.
N.B
Wenzangu na mm bila ya kutumia dk +45 bado haujafanya chochote na ukumbuke kila mwanamke anasehemu zake za kuamsha ashki km matit, kwenye lips, na mapajani. Na pia anastyle zake za kufika kileleni. Usifikiri kupiga magoli mengi na kubadili kila style ndiyo utamkuna la hasha. Unaweza piga bao moja tu na akafika kileleni. Msome mpenzi wako anapenda style gani na sehemu zake za ashki (wachache watakuambia ila wengi huwa hawasemi ni ww kujiongeza).
Usidhani chomeka, chomoa ndiyo utamkuna inategemea na mwanamke na pia mnaweza kutumia style mmoja au 2 akaridhika
Kula chakula cha kutosha ushibe, kunywa maji mengi na usisahau matunda
HAKUNA KITU KINACHOUMA KAMA KUMEGEWA. HAKIKISHA UNAMKAZA MKEO AU MPENZI WAKO VIZURI NA AFIKE KILELENI( HII LAZIMA). KUMFIKISHA NI RAHISI SANA


Mods msiunganishe huu uzi na nyuzi zingine kama mnataka kuunganisha na nyuzi zingine ufuteni.(Vigezo na masharti kuzingatiwa)
Hamna ukweli wowowte hapa
 
Back
Top Bottom