Wanaume: Njia za kuchelewa kumwaga mapema

Wanaume: Njia za kuchelewa kumwaga mapema

Ukishajua ukweli kwamba wanawake wanatofautiana kimaumbile na uwezo wa kustahimili mikikimikiki wala huwezi kuhangaika na nguvu za kiume!!
Ukikutana na "mbunye mnato" huwezi kupump zaidi ya dk 5 hujatoa wazungu...ila likiwa bwawa waweza twanga hadi hizo 45min na hakuna dalili yeyote ya kutoa wazungu maana "Friction" inakuwa ndogo sana kwa mbunye bwawa so unachelewa kumwaga automatically

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yani nina mzigo full from Congo, hapo demu yoyote hakusumbui kwenye kitanda, hata ungekuwa mzee wa miaka 70 inayokufaa ipo.

Call-watsap 0713924581

Ninafanya delivery na mikoani natuma

Napatikana Dar es salaam
IMG-20181121-WA0003.jpeg
IMG_20181225_132413.jpeg
DwcgWkUWkAAspXH.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wanaume wengi wanafikiri kumsugua kwa muda mrefu sana demu ndio kumridhisha! Na hapa mademu huwa wanatuinjoi sana.

Mwanamke muandae, tumia vidole, ulimi na kila utundu ulionao, ukimuundaa vizuri ukiingiza kidogo tu utashangaa huyooo.....alafu wewe unapiga dakika zako 5 unakojoa basiii mchezo umeisha na kila anakoenda atakuwa anakuwaza wewe tu.., na hadi marafiki zake wa kike na wa kiume ataanza kuwaita kwa jina lako.

Sasa komalia kupump dakika 45, kama humfikishi panapostahili hata upige dakika 100 siku akikutana na wa dakika 3 lkn akamfikisha..., wewe atakuona boya tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kingine usikubali kukojoa kabla yeye hajakojoa.., hii itasababisha asikojoe kwasababu sisi wanaume ukishakojoa unakinai hivyo unakuta speed ya tendo inapungua mwisho unamuacha mwenzio njiani.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
NJIA 1
Kama unamwaga chini ya dk 1 yaani unachomeka, sekunde kadha unamwaga manii inabidi ukamuone daktari. Usione aibu maana ni aibu sana unatongoza mwanamke kisha anakuja kwako au mnaenda guest na kisha ktk yale mambo yetu unaenda dk 1 tu. Hapo haujafanya kitu chochote na mwanamke lazima akukimbie. Muone daktari atakushauri na pia atakuandikia dawa za kukusaidia. Acha uoga nenda ukamuone daktari zipo dawa za kutibu tatizo hili
NJIA 2
Ondoa woga na kutokamia gemu maana hapo lazima uabike tu. Cha kufanya ukishaweka taratibu mpaka ikazama vuta mpunzi ndani na uwe unaiachia taratibu na kisha fanya hivyo hivyo huku mawazo unayahamishia mbali unaweza ukawaza unapigana na John au unakimbia vile. Hii itakufanya usimwage haraka na utaenda Zaidi ya dk 45.
NJIA 3
Tumia dawa ya meno yyte (Kamua kidogo) kisha changanya na mafuta. Koroga (Mafuta ya nazi au ya kujipaka yyte) mpaka ichanganyike sawa sawa (Usitumie dawa ya meno yote kidogo tu). Baada ya hapo chukua na uchue kwenye uume wako. Usipake km unapiga puri no kwa juu juu km dk kadha 5/7 hivi kisha tulia mpaka dk 20 hivi na kisha ingia kwenye gemu huku unatumia njia 2. Dawa ya meno na mafuta husaidia kutomwaga haraka kwenye mechi na pia huongeza hamu ya kudo.
Mapenzi ni sekta nyeti sana na hapa wengi wamelia sana. Ktk dunia hii vitu vinavyosumbua akili ya mwanadamu ni mapenzi na pesa. Ukishindwa hapa lazima usaidiwe tu na usiombe mwanamke anogewe na penzi la nje lazima ulie km mtoto mdogo.
NJIA 4
Tumia kondomu sabb hupunguza msuguano na husabb kutomwaga upesi. Usivae 2 vaa mmoja tu km zinavyoshauriwa kutumiwa.
*Kuwa mwangalifu unapochagua mwanamke sbb kuna wengine bila ya kupiga bao 3, haridhiki. Kuna mwingine huko chini ni sugu bila ya kwenda masaa 2 humfikishi na pia kuna wengine weshazoea kugegedwa yaani yy ukiwa naye anataka, akigeuka kidogo anataka. Kuna wengine ukishamfikisha tu hana hamu tena mpaka kesho.
N.B
Wenzangu na mm bila ya kutumia dk +45 bado haujafanya chochote na ukumbuke kila mwanamke anasehemu zake za kuamsha ashki km matit, kwenye lips, na mapajani. Na pia anastyle zake za kufika kileleni. Usifikiri kupiga magoli mengi na kubadili kila style ndiyo utamkuna la hasha. Unaweza piga bao moja tu na akafika kileleni. Msome mpenzi wako anapenda style gani na sehemu zake za ashki (wachache watakuambia ila wengi huwa hawasemi ni ww kujiongeza).
Usidhani chomeka, chomoa ndiyo utamkuna inategemea na mwanamke na pia mnaweza kutumia style mmoja au 2 akaridhika
Kula chakula cha kutosha ushibe, kunywa maji mengi na usisahau matunda
HAKUNA KITU KINACHOUMA KAMA KUMEGEWA. HAKIKISHA UNAMKAZA MKEO AU MPENZI WAKO VIZURI NA AFIKE KILELENI( HII LAZIMA). KUMFIKISHA NI RAHISI SANA


Mods msiunganishe huu uzi na nyuzi zingine kama mnataka kuunganisha na nyuzi zingine ufuteni.(Vigezo na masharti kuzingatiwa)

Kumfikisha Manka kileleni ni pamoja na.kumpa hela za kutosha.yaani ni kuhakikisha unatatua matatizo yake yote ya kiuchumi.hayo mengine ni mbwembwe tu.
 
Tafuta hizi hapa ndio JAWABU la mambo yoteView attachment 1013606
Pesa na kumfikisha mwanamke kileleni ni jambo jingine. Pesa atachukua na kibaya zaidi pesa hiyo hiyo atakuwa anapewa jamaa anayemkaza vizuri. Km humkazi mkeo utakuja lea watoto siyo wako. Na hakikisha mkeo anaridhika. (Waulize wanawake wakupe jibu vizuri naona km huniamni).
 
Pesa nimpe na bado nihangaike kumfikisha kileleni,maza fanta kabisa,mimi nikishafika mimi yatosha,kama yeye hataki kifika basi.
Kama nimekula sina mpangi wa kurudia koloni.
Nihangaike kumtongoza
pesa nimpe
na kileleni nimfikishe? Yeye mchango wake nini? Papuch.
Umenena mkuu kama my wife sawa ila kama malaya hapana kwakweli siwezi kusuguana na malaya kabisa nikitosheka basi,, pesa achukue yeye chakula ale yeye, pombe anywe yeye, alafu bado anataka kukojozwa nyambavuuuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Umenena mkuu kama my wife sawa ila kama malaya hapana kwakweli siwezi kusuguana na malaya kabisa nikitosheka basi,, pesa achukue yeye chakula ale yeye, pombe anywe yeye, alafu bado anataka kukojozwa nyambavuuuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hapa kwa mwanamke ambaye unamatarijio ya kumfanya mke au una mke. Hata km unamwanamke hauna mpango wa kumuoa hakikisha una mkaza vya kutosha. Wanawake huwakumbuka sana wanaume wanaowakaza vizuri. Unaweza kuwa na mke mnaongea lkn mawazo yapo kwa jamaa mwingine na yupo radhi akupige mzinga ili pesa ampe jamaa.
 
Pesa nimpe na bado nihangaike kumfikisha kileleni,maza fanta kabisa,mimi nikishafika mimi yatosha,kama yeye hataki kifika basi.
Kama nimekula sina mpangi wa kurudia koloni.
Nihangaike kumtongoza
pesa nimpe
na kileleni nimfikishe? Yeye mchango wake nini? Papuch.
Maendeleo hayana chama mkuu..hapo umenena kwa herufi kubwa za kirumi na kiyunani

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pesa nimpe na bado nihangaike kumfikisha kileleni,maza fanta kabisa,mimi nikishafika mimi yatosha,kama yeye hataki kifika basi.
Kama nimekula sina mpangi wa kurudia koloni.
Nihangaike kumtongoza
pesa nimpe
na kileleni nimfikishe? Yeye mchango wake nini? Papuch.
Duh umenichekesha mkuu kwamba hela utafute kwa tabu bado uende huko utumie nguvu nyingi na tena hela umpe [emoji1787][emoji38][emoji1787][emoji38]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pesa nimpe na bado nihangaike kumfikisha kileleni,maza fanta kabisa,mimi nikishafika mimi yatosha,kama yeye hataki kifika basi.
Kama nimekula sina mpangi wa kurudia koloni.
Nihangaike kumtongoza
pesa nimpe
na kileleni nimfikishe? Yeye mchango wake nini? Papuch.
Nipe namba yako ya simu nikurushie 3400 ya safari mbili za baridiii
 
Back
Top Bottom