Wanaume nao wavae pete za "engagement"

Lovebird

JF-Expert Member
Sep 27, 2012
3,272
2,000
Nimekuwa najiuliza kwa nini wanaume hawavai pete za 'engagement'?

Ni kwa nini wanawake ndio wanaodhaniwa wanastahili tu kuzivaa (ni ili wasibadili mawazo au)?


Ifike wakati Me nao wavae
 

Kidume cha mbegu

JF-Expert Member
Jun 14, 2015
1,261
2,000
unashangaa za hizo wakati wengine baada ya harusi anavua anaweka kabatin na ukiuliza unaambiwa inanibana sana,,,,,,achana nazo hizo
 

iMind

JF-Expert Member
Mar 27, 2011
2,354
2,000
Nimekuwa najiuliza kwa nini wanaume hawavai pete za 'engagement'?

Ni kwa nini wanawake ndio wanaodhaniwa wanastahili tu kuzivaa (ni ili wasibadili mawazo au)?


Ifike wakati Me nao wavae
Kwani huwa wanalazimishwa kuvaa? Si ni vihele hele vyenu ndo huwa vina sababisha mvae. Ili mjionyeshe kwa ati mna wachumba.
 

stephot

JF-Expert Member
Mar 1, 2012
11,988
2,000
Wanatakiwa kuvaa ila kuna sababu kama alergy,pete kubana kutokana na unene au kukosewa kutengenezwa nk.nk. ambazo humfanya mtu kushindwa kuvaa pete.
 

Gumilapua

JF-Expert Member
Sep 13, 2011
750
500
Mi nadhani ni muhimu kwa mwanamke kuvaa ili kupunguza usumbufu/vishawishi vya kutongozwa. Ila wanaume kwa kuwa hawatongozi umuhimu wa kuvaa pete ni mdogo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom