Wanaume na kukataa mimba zao

Wanaume na kukataa mimba zao

Kufanya DNA kunamaliza hayo sababu wanawake wengine wanakuwaga na mimba za wengine na kujilengesha kwa mtu ili wasingizie ni zao walelewe watoto au wawe na wanaume hao.
 
Cha ajabu wakati tungali tupo wapenzi,aliniaga kwamba anakwenda kwao kuwaona wazazi wake ,toka siku alipoanza safari hakupatikana kwenye simu ,baada ya wiki moja alilejea tena,na nilipomuuliza kulikoni mbona toka aondoke alikua hapatikani kwenye simu akanieleza simu yake ilikua mbovu,nilipomuomba anipe ili niipeleke kwa fundi akaniambia atanipa tukagombana sana na hakuweza kuleta ile simu,baadae niliamua kupuuzia na kumsamehe,nikamnunulia simu nyingine maisha yakaendelea,Kumbe inaonekana baada ya yeye kuondoka hakwenda kwao,akawa ameondoka na yule jibaba kisafari baada ya kuanza safari wakaanza kugombana na yule mzee akaamua kumnyang'anya simu kwa sababu wakati wakiwa njiani kuna mwanaume alimpigia na demu kashindwa kuongea kwavile yupo na mzee.
 
wewe ni me au ke?

Anataka kujifanya kuwa yeyey ni neuter gender .
Kwani hili swali lake la kizushi lina leta kwikwi juu ya jinsia yake hswaaa...
"Wanaume, sababu ni nini? Na wanawake mnafikiri ni kwa nini wanaume hukataa?"
 
hakuna Suala Ambalo Nipo nalo makini kama Hilo.. Kabla ya Kuingia kwenye uhusiano ni lazima ni Ujue Mzunguko Wako na Hata unapomaliza nakuwa makini katika Zile Siku.. Kuniletea Mimba Huku Mahesabu ni tofauti utarudi nayo tu
 
Ni kwa sababu mtu anajikuta kajiingiza kwenye jambo ambalo hakulipanga wala kujipanga nalo.
 
tena ukute mwanaume mwenyewe ni mkereketwa wa ukawa!!! utajuta kumfahamu
 
Tatizo wanakosea kusema eti nina mimba yako!!


Hakuna hata siku moja mwanaume anakuwa na mimba.

Mimba na ujauzito ni ya mwanamke.
 
hakuna Suala Ambalo Nipo nalo makini kama Hilo.. Kabla ya Kuingia kwenye uhusiano ni lazima ni Ujue Mzunguko Wako na Hata unapomaliza nakuwa makini katika Zile Siku.. Kuniletea Mimba Huku Mahesabu ni tofauti utarudi nayo tu

shemeji hapo unacheza kama Ronaldo, bila hivyo watu wataitwa tu baba pasipo kutaka
 
sisi wanaume tunataga utamu tuu na siyo watoto pia condom zinaumiza sana ukivaa,ndiyo mana mimi huwa sivai nagegeda tu na mimba sitaki

mmmmhhhh!! kumbe Mada hii inakuhusu,sasa ukiweza kukataa mimba,kataa na UKIMWI.
 
tena ukute mwanaume mwenyewe ni mkereketwa wa ukawa!!! utajuta kumfahamu

Bibie rubii upo?,sasa mbona unaleta issue za Siasa hapa??,inaonyesha UKAWA una Allergy nao,vipi walikuchukulia bwana nini??.
 
Ole wake aikatae nami naikataa kweli tena, tena nitaruka maili elfu!
 
hakuna Suala Ambalo Nipo nalo makini kama Hilo.. Kabla ya Kuingia kwenye uhusiano ni lazima ni Ujue Mzunguko Wako na Hata unapomaliza nakuwa makini katika Zile Siku.. Kuniletea Mimba Huku Mahesabu ni tofauti utarudi nayo tu

tunawasamehe kwa kuwa tunaishi nanyi lakini hakika mnachotenda sicho.. Mpaka sasa hata wanangu Christina na Yasser nafikiria kwenda kufanya vipimo vya DNA

Mmmh mbona kama kauli gongana!!!
 
Mmmh mbona kama kauli gongana!!!

hakuna gongana hapo, kwani hao Watoto nimewapata katika mazingira ambayo ni vigumu kuamini kama ni wangu au la. Lakini naamini wote ni Wangu
 
tena ukute mwanaume mwenyewe ni mkereketwa wa ukawa!!! utajuta kumfahamu

Hahahaaaaaa! Nimejikuta nacheka tu, kumbe vile viburi vyao ni kila mahali!!
 
Back
Top Bottom