Aihuuuuu babu weeeee.
Mwanaume utafikiri gari la taka.
Afu ukute ananuka ule uvundo wa chini ya mapumb.u,utatamani utapike.
kijasho + kikwapa + soksi + mdomo= Kutapika tu hapo.
Afu utakuta mwengine ana mke wake,huwa najiuliza anampandaje mkewe kifuani ilhali mwili wake wote umeozaaaa?????
Jirekebisheniiiiiiii
Hasa nyie mabachela uchwara.
Nitakuwa siji ghetto kwako.
Nani amewaambia kuna uhusiano wa kusoma na kujitambua?Haya ndo matatizo ya kuhusisha shule na kujitambua.
Mi nadhani angekua ni mtu ambae hajenda shule ana toa harufu hivyo isingekua ishu hapa,na hii inatokana na ujinga wetu wa kudhani kuwa asiesoma ni less humana,shame on us!
Kujitambua ni hatua muhimu katika maisha ya binadamu na itamsaidia kujua majukumu yake ikiwa ni pamoja na usafi wa mwili wake.
Tuache kuishi kwa mazoea!
babu weeeeeeeeee.
Nasi twautafuta mgodi.
Kila siku mtulambe sie tu.
Hahaha mbona kuna wanawake ambao wasafi juu juu wananukia wakivua utadhani umefungua ndoo ya samaki kutoka feri
BADILI TABIA kakosea kidogo,angewachamba wote,yani wanaume kwa wanawake kwasababu hata sisi tunapata tabu sana kwenye daladala hapa mjini ukikuta mwanamke ananuka kwetu pazuri,hata wanawake wajirekebishe na wasafishe vizuri kunako
yaaani unakuta shati kavaa siku 3 ana anakuja nalo job sasa sijui huwa haonagi haibu na isitoshe una kuta mwingine anaye mke sasa cjui huyo mke wake huwaga anaridhika na hiyo halai jamani ,hebu wanawake tulio kwenye ndoa tuwajali waume zetu kwa kuwahimiza kwa kuwafanyia usafi maana aibu mmmmmmmmm
umofia kwenu.....
Nimekaa nalo hili toka mchana......
Kaka zetu vipi jamani? Hata kujipenda kidogo?
Unakuta mwanaume, msomi na masters yake ananuka uvundo? Ananuka kutu? Ananuka kama maharage yaliyochacha?
Hivi hamjinusi?
Au hiyo harufu mnadhani ni perfume?
Mwanaume unavaa shati moja siku tatu?
Imagine mko kwenye kikao, mwanaume kichwani zinachaji anatema pointi ila mweeee harufuuuuuu.....ptuuuuuuuu unatamani kutapika.... Mwili unatema harufu kaliii
Tena wale mliooa msiseme wake zenu hawawaandai, usafi ni hulka ya mtu, kama ni msafi hutosubiri kusafishwa na mkeo.....
Please please jamani.......
Wanaume , Mtu ni afya, jali afya yako,
koga angalau mara mbili kwa siku, nguo hata kama ni kauka nikuvae ifue iwe safi, nyoq makwapa, nyoa mnarani, paka perfume, hata deorodanti zipo za bei nafuu mfano za fa, si lazima upake expensive.....
Jipende na jijali......
Nawatakia usiku mwema....
Duh... me huwa nashangazwa na wanaume waliooa kutokuwa smart... hivi kweli anawezaje kuondoka nyumbani kwake akiwa rafu??? mkewe huwa yuko wapi???
Mh! mwanamme hapaswi kunukia bwanaaaa!, anukie ili iweje???
Aihuuuuu babu weeeee.
Mwanaume utafikiri gari la taka.
Afu ukute ananuka ule uvundo wa chini ya mapumb.u,utatamani utapike.
kijasho + kikwapa + soksi + mdomo= Kutapika tu hapo.
Afu utakuta mwengine ana mke wake,huwa najiuliza anampandaje mkewe kifuani ilhali mwili wake wote umeozaaaa?????
Jirekebisheniiiiiiii
Hasa nyie mabachela uchwara.
Nitakuwa siji ghetto kwako.
LEO WANAUME TUNAWAPA BEG PARTY.
Tumewachoka na miuvundo yenuuuuuu.
Unavaa shati siku 5, Huijui perfum wewe, huijui deodorant wewe, Huijui body sprash wewe,
Upo upo tuu kama fundi saa aliyepoteza nati.
Afu na miuvundo yako unakuja kunitongoza.....weeeeeeeeeee........!!!!!!!!!!!
Tokomea hukoooooooooo.............,
Mwanaume utafikiri usiku ulilala kwenye banda la Mbuzi.
Unafika ofisini asubuhi unajiuliza, kwani humu ndani ya ofisi leo, Mzee Juma alikodisha ofisi kuja kulaza mbuzi wake usiku?????,
Kumbe walaaa ni lijanaume limekaa pembeni yako lanuka Kibeberu beberu.
Loooohhh..... maskini Mwatilishaaaa.
Asprin hubby najua wewe hauchit.......
Sikutaka kuunganisha mada na usafi wa wadada maana wanaume wengi husingizia wake zao......wanasahau wao wakiwa wasafi automatikale mke atakufanya uwe msafi zaidi ( kumbuka sijakataa mchango wa mke ktk kumsopusopu mumewe)
bora umewachana live...... kisa cha kunuka kimbuzi mbuzi nini!!!!! tena harufu za mdomo ndio uwiiiiii!!! noumer.