Mwamba kabakiza ngapi afike 40??Huyo kijana mwenzio ana 29 au 30?
Sasa ana tofauti gani na mwamba?
πππ tulia wewe
Muda utaongea we ringa tu.Wanaume broken lazima mponde mkaoe baby mama zenu huko
Kwakweli ameshaona mimi nina kazi anataka ajichomeke hapo tusaidiane kulea mwanae..Nyote sawa, kama na Ke hana kitu basi hana ubavu wa kumdiss mwamba.
Mwanamke ukiwa above 25 yrs hakikisha na wewe una vinoti vijana wa hovyohovyo wasikusogelee.
Mpaka mtu broke namna hiyo anakufata means kaona anakumudu na kweli unakuta umemkubali na kaipekenyua mara kadhaa, sasa hapo nyote mnakua kapu moja.
Sio mpnz wangu ni mtu tuMpe mda umaaskini ni jambo la mda tuu .. kama unampenda mvumilie
Tunakusubiria ukikaribia kufika MENOPAUSEJamani msione kama tunataka wa mafanikio sana.. kwa umri wangu kuolewa na single father ambae ni broken bora nitafute kijana mwenzangu tuliepishana miaka 2-3 tukaanza maisha wote. Kuliko kujitumbukiza huko kwa single father broken mwenye stress zote
Kama ni ndugu yako wa kike au mwanao ungemshauri vipi??
Mpaka kumeleta uzi kuna kanamna unamuelewa, mpe nafasi bahariaKwakweli ameshaona mimi nina kazi anataka ajichomeke hapo tusaidiane kulea mwanae..
single faza broken hakubaliki
We doesnβt care now daysMuda utaongea we ringa tu.
Anataka? Akuoe kwanza ndio utaamini.Nimgande anioe wakati yupo kijana mwenzangu anajitafuta anataka kunioa hata ya mkeka mkuu
Tandika na mkeka ulale mkuu utachokaTunakusubiria ukikaribia kufika MENOPAUSE
Siku hizi tunajua mkuuAnataka? Akuoe kwanza ndio utaamini.
Kumbuka mwanamke hajui kuwa ataolewa na nani
SitakiMpaka kumeleta uzi kuna kanamna unamuelewa, mpe nafasi baharia
πππππππππMwamba kabakiza ngapi afike 40??
Angekuwa mwanao au dada ako ungemshauri aende kwa kijana wa hivyo especially mtu ni single faza
Kama ninyi mnavyokataa single maza na sisi tunakataa single faza broken
Mda huohuo una kiu ya kuolewa.We doesnβt care now days
pole kama umeumia ila hayo maneno yasome mara mbili mbili uyaelewe.Natabiri dada zako na watoto zako lazima wawe singlemaza with multiple babies daddy
Kwa kuroga sawa japo nasisi tunajikokiSiku hizi tunajua mkuu
Usikii wanaroga waolewe π¬
Kwakweli wao si wanasimanga single maza ila ukija upande wao wanateteana broken single fazaHata mimi nakushauri usikubali
Una miaka 25 + 10 = 35 Menopause hii hapaTandika na mkeka ulale mkuu utachoka