Umepona kipenzi changu?? Yani niliikuta hapa live eti umetangulia... loh!
Nilikosa hata cha kuandika, kurudi tena nikakuta taarifa za tofauti.
Pole mwaya.
Ualimu wako uliiPOIshia, ndio wangu ulipoanzia?? hujaelewa nini? hapo.
Ualimu wako uliiPOIshia, ndio wangu ulipoanzia?? hujaelewa nini? hapo.
Mwache atishie kujamba wakati anaharisha...mekumiss pande zile bibi wewe...
Halafu nyie wenye vidomo domo ndo nawapenda sana.
Ni mwendo wa kuwakunja hadi nagonga shingo ya uzazi.
Haya nimekuelewa...
Ukishindwa kuyataja itabidi unipe 'unachoona kinafaa'
Na pia ukifanikiwa kushinda na ukawataja nitakupa kitu ambacho marasta wengi hawakili kwa wanyama ila kwa binadamu wanakila
Juzi kati tu hapa aliambiwa kuhusu dada fulani alitiaje huruma alivyokua anajitetea!!
Utadhani hana kifanyio halafu kasingiziwa kumpa ujauzito mwanafunzi.
Shoga angu we acha tu...yaani niliandaliwa na jeneza kabisa ila Mungu akasema NOO.....ila kiukweli nilikuwa naumwa mpaka ilibidi niwe nameza dawa za maumivu ili niweze kutembea na kuzunguka nje. Mzima lakini bibie?
Labda yeye kaelewa kwa vile ni mwalimu kama ulivyobainisha.
Ila mimi sijaelewa...
Waliochangia ndio wamenishawishi kuchangia maana hata sina hakika nipo sawa na mada au nipo nje ya mstari.
Me too....nipo mamii na nishaumwaga upu.pu tayari.....au nimechanganya madesa?
Nyani Ngabu hana ubavu wa kuwataja labda aje na ID ingine....
Yessssssssssssssssss
Uvinza oyooooooooooooooooooooo...............mwendo wa kupiga mbizi baharini kusaka chumvi oyooooooooo.
Je, chumvi ipi bora? Ya Madame B au ile ya Uvinza?
Je, chumvi ya Madame B ina madini ya Iodine?
Lejend ataleta mrejesho.
Me too....nipo mamii na nishaumwaga upu.pu tayari.....au nimechanganya madesa?
Nyani Ngabu hana ubavu wa kuwataja labda aje na ID ingine....
Nasikia ukitumia ID ya mtu maarufu unatafuna vichwa kimya kimya...
Kwa kuanzia hebu tembelea nyota ya Nyani Ngabu
naona ana bahati ya kutafuna warembo humu kama alivyokueleza hapo juu...
Nasikia ukitumia ID ya mtu maarufu unatafuna vichwa kimya kimya...
Kwa kuanzia hebu tembelea nyota ya Nyani Ngabu naona ana bahati ya kutafuna warembo humu kama alivyokueleza hapo juu...
Kumbe nawe mfuasi wa kusafisha mustach kwa maji chumvi.....hahahahahahh
Nasikia ukitumia ID ya mtu maarufu unatafuna vichwa kimya kimya...
Kwa kuanzia hebu tembelea nyota ya Nyani Ngabu naona ana bahati ya kutafuna warembo humu kama alivyokueleza hapo juu...