Baelezeee hawa bazazi wasiokuwa na haya ngoja nikuitie miss chagga aje akusaidieinatokea mwanamke upo serias kutafuta mwenza humu anakufata mtu kwenye email na kuanza mahusiano na wewe kumbe yupo kwenye ndoa.
sasa mtu akiamua kukuharibia na kukutangaza kwa kuweka mawasiliano yako facebook huko au instagram na mapicha yako sura yenyewe hata kwenye camera haikai ilivo pana.utasemaje? .jiheshimuni.mtakuja kuona watu wabaya mtakapokuta picha zenu za uchi kwa baba wakwe zenu na maofisini mwenu na mashuleni kwa watoto wenu.usijione mjanja mnachokitaka mtakipata soon
ila asisahau kui crop tehe tehe tehe tehe ili sura itoshee hapanasubiria picha inayoenda kwa baba mkwe tu yaani sipati picha
hapana sijasex nae ningekuwa nimesex nae hakuna rangi angeacha kuona .hata polisi ningempelekaKwani jamaa alishakumega?🙂
nitaweka siku ikifikatehe tehe tehe leo kumenoga humu
tupia kapicha kamoja hapa kwanza
sijui miwanaume kwanini inapenda kupotezea watu mudaKweli kaka ni bora kusema ukweli ili achague kusuka ama kunyoa.
ana roho mbaya ila nitamkomesha iwe fundishoTeh! Hii imenichekesha....pole dada yangu,Kuna watu hapa duniani hawana huruma.
haienei kweli pana kama barabaraHahahaa watu mna madongo eti sura haienei kwenye kamera hahaa
utakuwa umefanya vizuri ili umfunze adabu, mkute mpo wengi humu kawaingiza mjininitaweka siku ikifika
tehe tehe tehehaienei kweli pana kama barabara
ni kweli utakuta tunazunguka na lishetani limoja humuutakuwa umefanya vizuri ili umfunze adabu, mkute mpo wengi humu kawaingiza mjini
tehe tehe teheni kweli utakuta tunazunguka na lishetani limoja humu
Mfuate kaka usijali wengine hawana haramu.embu ngoja nmfate kwanza dada nikampe ukwel wangu
ahhaa sio mchezoila asisahau kui crop tehe tehe tehe tehe ili sura itoshee hapa
inabidi tuambizane wapenzi wetu humu utakuta kweli tunadanganywa na mtu mmojautakuwa umefanya vizuri ili umfunze adabu, mkute mpo wengi humu kawaingiza mjini