Wanaume mlioko kwenye ndoa humu mitandaoni mjiheshimu

Wanaume mlioko kwenye ndoa humu mitandaoni mjiheshimu

mama mtarajiwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2016
Posts
290
Reaction score
449
Inatokea mwanamke upo serias kutafuta mwenza humu anakufata mtu kwenye email na kuanza mahusiano na wewe kumbe yupo kwenye ndoa.

Sasa mtu akiamua kukuharibia na kukutangaza kwa kuweka mawasiliano yako facebook huko au instagram na mapicha yako sura yenyewe hata kwenye camera haikai ilivo pana utasemaje?

Jiheshimuni mtakuja kuona watu wabaya mtakapokuta picha zenu za uchi kwa baba wakwe zenu na maofisini mwenu na mashuleni kwa watoto wenu usijione mjanja mnachokitaka mtakipata soon.
 
inatokea mwanamke upo serias kutafuta mwenza humu anakufata mtu kwenye email na kuanza mahusiano na wewe kumbe yupo kwenye ndoa.
sasa mtu akiamua kukuharibia na kukutangaza kwa kuweka mawasiliano yako facebook huko au instagram na mapicha yako sura yenyewe hata kwenye camera haikai ilivo pana.utasemaje? .jiheshimuni.mtakuja kuona watu wabaya mtakapokuta picha zenu za uchi kwa baba wakwe zenu na maofisini mwenu na mashuleni kwa watoto wenu.usijione mjanja mnachokitaka mtakipata soon
Pole sana mama kijacho, huyo jamaa ndio tabia yake. hauko peke yako kuna mwenzako mwaka jana aliandika uzi kama huu huu na mtu huyo huyoo. Muachie Mungu tu.
 
Mlivotongozana wala hamkutwambia! ....mmeshindwana umekuja humu...huenda hajakupenda ndoo maana akaamua kukwambia kuwa kaoa? Wakati mwingine wanaume hutumia mbinu hiyo ili kukufukuza uondoke ....jichunguze huenda una kasoro kubwa!! Utakimbiwa na wengi usipojielewa
 
Hata sisi wanawake hatujambo.

Unakuta tunajua kabisa mtu ana mke wake lakini tunajidanganya kuwa sisi ni zaidi na tutajituma mpaka atahamishia majeshi kwetu.

Mda unaenda, unaendelea kuliwa weeee na ulivyo na kasi ya kumuachisha mwenzio mpaka kinyume cha maumbile unampa.

Siku zinaenda weeee mawasiliano yanaanza kukata, huduma nayo, mara paaa. Umeachwa.

Machungu na majuto yanaanza. Ndo mwanzo wa kuona sura ni pana na kutaka kudhalilishana.

Kila siku nasemaga wanaume ni wawindaji. I abidi kuwa na akili ya ziada kuepuka kuliwa ovyo ovyo.
 
Umeshamjua achana naye asikuumize kichwa.

Ila kuwa makini wanaume wengi wanaopenda mahusiano kwenye mitandao ni wasanii wamejawa na tamaa hata kama wana familia wako radhi kudanganya ili tu wakuchungulie mwisho wa siku waanze kutangaza na na kutia wanawake sifa mbaya.
 
Hata sisi wanawake hatujambo.

Unakuta tunajua kabisa mtu ana mke wake lakini tunajidanganya kuwa sisi ni zaidi na tutajituma mpaka atahamishia majeshi kwetu.

Mda unaenda, unaendelea kuliwa weeee na ulivyo na kasi ya kumuachisha mwenzio mpaka kinyume cha maumbile unampa.

Siku zinaenda weeee mawasiliano yanaanza kukata, huduma nayo, mara paaa. Umeachwa.

Machungu na majuto yanaanza. Ndo mwanzo wa kuona sura ni pana na kutaka kudhalilishana.

Kila siku nasemaga wanaume ni wawindaji. I abidi kuwa na akili ya ziada kuepuka kuliwa ovyo ovyo.
mbona unachokisema na mleta mada tofauti? wewe dada unajifanyaga kujua kila kitu.huyu kasema jamaa alimdanganya hana ndoa mtu akikutongoza unajuaje kama hana ndoa?
 
Umeshamjua achana naye asikuumize kichwa.

Ila kuwa makini wanaume wengi wanaopenda mahusiano kwenye mitandao ni wasanii wamejawa na tamaa hata kama wana familia wako radhi kudanganya ili tu wakuchungulie mwisho wa siku waanze kutangaza na na kutia wanawake sifa mbaya.
Ndio maana nasemaga ukwel nna ndoa ya wake watatu na vimchepuko vyangu viwili na mwanafunz mmoja stak shida
 
Back
Top Bottom