habari ya hapa
JF-Expert Member
- Dec 20, 2012
- 12,788
- 8,755
- Thread starter
- #21
Unakubali kwamba Wanaume wana ugonjwa wa dekoHuyo so mwanaume bhs
Sent from my iPhone using JamiiForums
Wanalalamika kwakuwa wanawake ndio chanzo wanachafua hali ya hewa jirekebisheniWanaume wa Leo mkoje, mbona mnalalama sana?
Nyuzi nyingi mno za kulalamika mnaandika, kwan mnataka mfanyiwe nn na Wanawake ili muache kulialia?
Mnaboa kishenzi,
Km vipi jibadilisheni muanze kuvaa magauni km mnaona Wanawake wanafaidi
Bure kabisa
Sent using Jamii Forums mobile app
Wanachafuaje?Wanalalamika kwakuwa wanawake ndio chanzo wanachafua hali ya hewa jirekebisheni
Sent using Jamii Forums mobile app
Unajua wanawake wanapenda sana kuchanganya sukari na chumvi mtu unamuonesha kabisa hisia zako na kumwonesha kuwa unampenda mwisho wa siku anakusaliti unafikir malalamiko yote unaoyaona humu MMU si yametokana na hawa viumbe wenye mambo mengi kama mchele
Unadhan Wanawake hawana malalamiko?Unajua wanawake wanapenda sana kuchanganya sukari na chumvi mtu unamuonesha kabisa hisia zako na kumwonesha kuwa unampenda mwisho wa siku anakusaliti unafikir malalamiko yote unaoyaona humu MMU si yametokana na hawa viumbe wenye mambo mengi kama mchele
Sent using Jamii Forums mobile app
Mmezidi mno,Siyo tunalalamika Ila kama ya kuolewa mnakuwa mmeshaliwa sana na Ku.... Sana so mkiwa mmeolewa hamuoni umuhimu wa ndoa mnawafikiria waliowakuna kabla ya kuolewa
Kumbe! Wanao lia wavulanaKuna tofauti kubwa sana kati ya wanaume na wavulana
Hakuna mwanaume analalamika ukiona hivo ujue ni mvulana
Sasa wavulana hawa mbona wanakimbilia makubwa ingali muda badoHakuna mwanaume analalamika ukiona hivo ujue ni mvulana
Ni balehe zinawasumbua si unajua vishahawa vikiwa bado havijakomaa kidudu kinakuwa kinasimama simama bila utaratibu
Siyo tunalalamika Ila kama ya kuolewa mnakuwa mmeshaliwa sana na Ku.... Sana so mkiwa mmeolewa hamuoni umuhimu wa ndoa mnawafikiria waliowakuna kabla ya kuolewa
Mtaani wanawake wanalilia nini?JF ndipo naona-ga nyuzi za wanawake wanalalamika wanaume kulia lia lakini mtaani mbona ndiyo wanalia??
Au hizi nyuzi zinaanzishwa na wanaume wenzetu?