Wanaume......!!!!lol!!!some of u realy sucks....!!!

Wanaume......!!!!lol!!!some of u realy sucks....!!!

Shixi889

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Posts
338
Reaction score
208
Baada ya miaka kama mitano i met mwanaume wa kwanza kudate nae though wakati naanza nae mahusiano tulikua wadogo(o level)na ilikua btn 1998/1999 yeye akaiwa amenizidi darasa moja na alikua day school mie bording tena nje ya mkoa nlokua naishi...!!Honestly he is cute na sjui ndo maana anauhakika sana na kupata mwanamke yoyote??btw we broke up baada ya mimi kugundua anamahusiano mengine...!!!luckly enough hakuwa tumewai kukutana kimwili.

Kwa muda wote huo huwa na mawasilioano naye na huclaim kwamba mie ndo mwanamke wa maisha yake....!!!nlipofika chuo we got back together kwa mwaka mmoja na nligundua kuwa sikuwai kumpenda nkaamua kumwambia ukweli...!!Tuliamua kila mtu aendelee na maisha yake na akapata msichana ambae mpaka sasa wanaishi pamoja na wanamtoto mmoja.

Upande wangu am ok na maisha yanakwenda kama kawaida...!!!last month was my birthday na yeye aliniwish birthday njema katika charting akaniuliza na umri gani nkamwambia...!!!akadai sasa ni wakati wa mimi na yeye kutafuta mtoto...!!!Nkamshangaaa sana nkamwambia na mkeo je??akadai hawezi kujua labda wewe umwambie...!!!seriously...!!!nkamshangaa sana nkamuuliza tena una uhakika na unayosema akadai ndio...!!!!just to be clear he knows am a single gal..!!Hivyi kweli kabsa a real man can do that to his baby mama????au kwa vile nlimwambia umri wangu na akahisi am soo f**king desparate to have smbady....!!!
 
Baada ya miaka kama mitano i met mwanaume wa kwanza kudate nae though wakati naanza nae mahusiano tulikua wadogo(o level)na ilikua btn 1998/1999 yeye akaiwa amenizidi darasa moja na alikua day school mie bording tena nje ya mkoa nlokua naishi...!!Honestly he is cute na sjui ndo maana anauhakika sana na kupata mwanamke yoyote??btw we broke up baada ya mimi kugundua anamahusiano mengine...!!!luckly enough hakuwa tumewai kukutana kimwili.

Kwa muda wote huo huwa na mawasilioano naye na huclaim kwamba mie ndo mwanamke wa maisha yake....!!!nlipofika chuo we got back together kwa mwaka mmoja na nligundua kuwa sikuwai kumpenda nkaamua kumwambia ukweli...!!Tuliamua kila mtu aendelee na maisha yake na akapata msichana ambae mpaka sasa wanaishi pamoja na wanamtoto mmoja.

Upande wangu am ok na maisha yanakwenda kama kawaida...!!!last month was my birthday na yeye aliniwish birthday njema katika charting akaniuliza na umri gani nkamwambia...!!!akadai sasa ni wakati wa mimi na yeye kutafuta mtoto...!!!Nkamshangaaa sana nkamwambia na mkeo je??akadai hawezi kujua labda wewe umwambie...!!!seriously...!!!nkamshangaa sana nkamuuliza tena una uhakika na unayosema akadai ndio...!!!!just to be clear he knows am a single gal..!!Hivyi kweli kabsa a real man can do that to his baby mama????au kwa vile nlimwambia umri wangu na akahisi am soo f**king desparate to have smbady....!!!
red??????? say it again!
 
Baada ya miaka kama mitano i met mwanaume wa kwanza kudate nae though wakati naanza nae mahusiano tulikua wadogo(o level)na ilikua btn 1998/1999 yeye akaiwa amenizidi darasa moja na alikua day school mie bording tena nje ya mkoa nlokua naishi...!!Honestly he is cute na sjui ndo maana anauhakika sana na kupata mwanamke yoyote??btw we broke up baada ya mimi kugundua anamahusiano mengine...!!!luckly enough hakuwa tumewai kukutana kimwili.

Kwa muda wote huo huwa na mawasilioano naye na huclaim kwamba mie ndo mwanamke wa maisha yake....!!!nlipofika chuo we got back together kwa mwaka mmoja na nligundua kuwa sikuwai kumpenda nkaamua kumwambia ukweli...!!Tuliamua kila mtu aendelee na maisha yake na akapata msichana ambae mpaka sasa wanaishi pamoja na wanamtoto mmoja.

Upande wangu am ok na maisha yanakwenda kama kawaida...!!!last month was my birthday na yeye aliniwish birthday njema katika charting akaniuliza na umri gani nkamwambia...!!!akadai sasa ni wakati wa mimi na yeye kutafuta mtoto...!!!Nkamshangaaa sana nkamwambia na mkeo je??akadai hawezi kujua labda wewe umwambie...!!!seriously...!!!nkamshangaa sana nkamuuliza tena una uhakika na unayosema akadai ndio...!!!!just to be clear he knows am a single gal..!!Hivyi kweli kabsa a real man can do that to his baby mama????au kwa vile nlimwambia umri wangu na akahisi am soo f**king desparate to have smbady....!!!

Nini malengo yako kwa sasa?

Kuolewa?
Kuzaa?
Kubaki ulivyo?

Au any of the above?

Au huna malengo?
 
Baada ya miaka kama mitano i met mwanaume wa kwanza kudate nae though wakati naanza nae mahusiano tulikua wadogo(o level)na ilikua btn 1998/1999 yeye akaiwa amenizidi darasa moja na alikua day school mie bording tena nje ya mkoa nlokua naishi...!!Honestly he is cute na sjui ndo maana anauhakika sana na kupata mwanamke yoyote??btw we broke up baada ya mimi kugundua anamahusiano mengine...!!!luckly enough hakuwa tumewai kukutana kimwili.

Kwa muda wote huo huwa na mawasilioano naye na huclaim kwamba mie ndo mwanamke wa maisha yake....!!!nlipofika chuo we got back together kwa mwaka mmoja na nligundua kuwa sikuwai kumpenda nkaamua kumwambia ukweli...!!Tuliamua kila mtu aendelee na maisha yake na akapata msichana ambae mpaka sasa wanaishi pamoja na wanamtoto mmoja.

Upande wangu am ok na maisha yanakwenda kama kawaida...!!!last month was my birthday na yeye aliniwish birthday njema katika charting akaniuliza na umri gani nkamwambia...!!!akadai sasa ni wakati wa mimi na yeye kutafuta mtoto...!!!Nkamshangaaa sana nkamwambia na mkeo je??akadai hawezi kujua labda wewe umwambie...!!!seriously...!!!nkamshangaa sana nkamuuliza tena una uhakika na unayosema akadai ndio...!!!!just to be clear he knows am a single gal..!!Hivyi kweli kabsa a real man can do that to his baby mama????au kwa vile nlimwambia umri wangu na akahisi am soo f**king desparate to have smbady....!!!

Duuuh kumbe uko single, two singles make an album can we mingle......

Back to the topic inaelekea you still cross his mind anataka muweke bond
 
wewe unamchekea chekea nini? mimi my x hakatizi mbele yangu milele!

My dia huwa sipendi kuwa na adui wa aina yeyote hata kama tuliachana kwa ubaya sina kinyongo nae...!!!y umweke mtu rohoni mwako wakati u can be happy without him...!!!
 
Nini malengo yako kwa sasa?

Kuolewa?
Kuzaa?
Kubaki ulivyo?

Au any of the above?

Au huna malengo?

Kila mtu anamalengo...!!!malengo yangu ni kuwa na familia but sijapata huyo wa kuanza nae maisha...!!!!naamini kila jambo na wakati wake ukifika wakati wangu kila kitu kitakamilika....!!!!
 
Duuuh kumbe uko single, two singles make an album can we mingle......

Back to the topic inaelekea you still cross his mind anataka muweke bond

Tuweke bond while anamisha yake na mwanamke mwingine???
 
Kila mtu anamalengo...!!!malengo yangu ni kuwa na familia but sijapata huyo wa kuanza nae maisha...!!!!naamini kila jambo na wakati wake ukifika wakati wangu kila kitu kitakamilika....!!!!

Basi mpotezee huyo... as long as tayari ana mtu mwingine... utapata wako...
 
My dia huwa sipendi kuwa na adui wa aina yeyote hata kama tuliachana kwa ubaya sina kinyongo nae...!!!y umweke mtu rohoni mwako wakati u can be happy without him...!!!

Basi achana naye, ya nini kujipa mawazo?
 
The way u treat a man...the way he will treat you! its very easy to get those kind of staff if u entertain a man! anakuona upo upo tu na ni rahisi sana kukutamkia chochote coz u never let him to respect you! kwa hiyo ni rahisi tu kwake ...Pole sana but tafadhali do not include all of US
 
Basi achana naye, ya nini kujipa mawazo?
Naamini nina furaha na maisha yangu sipendi kujipa nafasi ya mawazo hata kidogo ni vile tu nimmemshangaa vile ana guts...lol!!!!
 
Unajua mwanaume hawezi kukwambia hivo unless ahisi kua utakua receptive to the proposal?
Kweli kuna ambao wana bidii ya kufa mtu, ila ukiwajibu once wanakoma. Huyo kakuzowea sana
Mrudishe where he belongs: in the past, and make it clear kua you don't appreciate mazowea
 
Naamini nina furaha na maisha yangu sipendi kujipa nafasi ya mawazo hata kidogo ni vile tu nimmemshangaa vile ana guts...lol!!!!

Ha ha ha ha ha ha..........................!!!!!! lols
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom