Nyie mnajuana bana..beside tatizo liko wapi jamaa kakupa offer ni either ukubali ama ukatae..nasiokusema sisi wanaume..we mwanamke tuvue
Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
Baada ya miaka kama mitano i met mwanaume wa kwanza kudate nae though wakati naanza nae mahusiano tulikua wadogo(o level)na ilikua btn 1998/1999 yeye akaiwa amenizidi darasa moja na alikua day school mie bording tena nje ya mkoa nlokua naishi...!!Honestly he is cute na sjui ndo maana anauhakika sana na kupata mwanamke yoyote??btw we broke up baada ya mimi kugundua anamahusiano mengine...!!!luckly enough hakuwa tumewai kukutana kimwili.
Kwa muda wote huo huwa na mawasilioano naye na huclaim kwamba mie ndo mwanamke wa maisha yake....!!!nlipofika chuo we got back together kwa mwaka mmoja na nligundua kuwa sikuwai kumpenda nkaamua kumwambia ukweli...!!Tuliamua kila mtu aendelee na maisha yake na akapata msichana ambae mpaka sasa wanaishi pamoja na wanamtoto mmoja.
Upande wangu am ok na maisha yanakwenda kama kawaida...!!!last month was my birthday na yeye aliniwish birthday njema katika charting akaniuliza na umri gani nkamwambia...!!!akadai sasa ni wakati wa mimi na yeye kutafuta mtoto...!!!Nkamshangaaa sana nkamwambia na mkeo je??akadai hawezi kujua labda wewe umwambie...!!!seriously...!!!nkamshangaa sana nkamuuliza tena una uhakika na unayosema akadai ndio...!!!!just to be clear he knows am a single gal..!!Hivyi kweli kabsa a real man can do that to his baby mama????au kwa vile nlimwambia umri wangu na akahisi am soo f**king desparate to have smbady....!!!
A man who is commited somewhere else...!!!!realy!!!imagine your in the same shoes...!!!!
Ngekuwa namlegezea mambo nsingekuwa na haja ya kuja hapa...!!!trust me...!!!
wewe unamchekea chekea nini? mimi my x hakatizi mbele yangu milele!
My dia huwa sipendi kuwa na adui wa aina yeyote hata kama tuliachana kwa ubaya sina kinyongo nae...!!!y umweke mtu rohoni mwako wakati u can be happy without him...!!!
Duuuh kumbe uko single, two singles make an album can we mingle......
Back to the topic inaelekea you still cross his mind anataka muweke bond
Tuweke bond while anamisha yake na mwanamke mwingine???
The way u treat a man...the way he will treat you! its very easy to get those kind of staff if u entertain a man! anakuona upo upo tu na ni rahisi sana kukutamkia chochote coz u never let him to respect you! kwa hiyo ni rahisi tu kwake ...Pole sana but tafadhali do not include all of US
Mwenzio kakuuliza hivi (in red)
Wewe umeona hicho tu (in black)...HOPELESS!
Something tells me u play a role in encouraging him kusema anachojisikia kusema. I still talk to my x's lakini kamwe..KAMWE..siwezi waambia hayo anayokuambia huyo wa kwako...na tena una CLAIM hamkufanya lolote...:nono:.something really wrong here..but mostly with you!!! CHECKMATE :yo:
Mentor.....!!!!!am not hopeless jus cz sijamjibu alichouliza in red...!!!!katika thread nimesema tayari maybe hakusoma kwa makini which proves that u did the same....!!!!!sio kwamba najisifia ila am among the gals with serious principles i dont entertain my ex or any man that intend to play with my emotions....!!!!n thanks for your analysis that somethng is wrong with me u must be a genious to invent that.....!!!!!!!!!!:thinking:
Baada ya miaka kama mitano i met mwanaume wa kwanza kudate nae though wakati naanza nae mahusiano tulikua wadogo(o level)na ilikua btn 1998/1999 yeye akaiwa amenizidi darasa moja na alikua day school mie bording tena nje ya mkoa nlokua naishi...!!Honestly he is cute na sjui ndo maana anauhakika sana na kupata mwanamke yoyote??btw we broke up baada ya mimi kugundua anamahusiano mengine...!!!luckly enough hakuwa tumewai kukutana kimwili.
Kwa muda wote huo huwa na mawasilioano naye na huclaim kwamba mie ndo mwanamke wa maisha yake....!!!nlipofika chuo we got back together kwa mwaka mmoja na nligundua kuwa sikuwai kumpenda nkaamua kumwambia ukweli...!!Tuliamua kila mtu aendelee na maisha yake na akapata msichana ambae mpaka sasa wanaishi pamoja na wanamtoto mmoja.
Upande wangu am ok na maisha yanakwenda kama kawaida...!!!last month was my birthday na yeye aliniwish birthday njema katika charting akaniuliza na umri gani nkamwambia...!!!akadai sasa ni wakati wa mimi na yeye kutafuta mtoto...!!!Nkamshangaaa sana nkamwambia na mkeo je??akadai hawezi kujua labda wewe umwambie...!!!seriously...!!!nkamshangaa sana nkamuuliza tena una uhakika na unayosema akadai ndio...!!!!just to be clear he knows am a single gal..!!Hivyi kweli kabsa a real man can do that to his baby mama????au kwa vile nlimwambia umri wangu na akahisi am soo f**king desparate to have smbady....!!!