Wanaume......!!!!lol!!!some of u realy sucks....!!!

Wanaume......!!!!lol!!!some of u realy sucks....!!!

See again...ngoja nimsaidie bwana elmagnifico..
Amesema, "Yupo singo na yeye kama wewe ulivo singo...kama vipi mfanye kolabo mnaweza kutoa album!"

Sasa komenti juu ya hilo hatutaki uendelee kukomenti juu ya x wako...!!!

Hahahaha see madam I tod u no one can catch elmagnifico
 
Last edited by a moderator:
Na wewe umeamini kweli anataka umzalie!!!just to prove for yourself hebu mpe then after some weeks tell him u are pregnant....uone atakavyokuchenjia....thereafter utaendelea kusprise vizuri kuhusu hawa mabeloved men
 
wewe unamchekea chekea nini? mimi my x hakatizi mbele yangu milele!

kwahiyo unaona sifa? kila kitu kina mwisho wake hata kama mmeachana kwa ugomvi. mnasahau yalopita na kusonga mbele
 
Nahisi unamuwashia indicator ndio maana anapata access ya kusema uponkonko wake.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom