Wanaume kwanini mkimaliza kusex lazima mumuangalie babu?

Wanaume kwanini mkimaliza kusex lazima mumuangalie babu?

Muzine

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2017
Posts
32,364
Reaction score
60,495
Unajua mm sijawahi kuwaelewa wanaume.
Sasa baada ya kumtoa babu kwa bibi huwa mnamchungulia ili iweje?

Hata mkienda toilet lazima umshike umuangalie kwanza babu huwa mnamaanisha nini?

Kwa kweli naombeni majibu leo.

Hichi kitabia nimekiona kwa wanaume wengi wakimtoa babu kwa bibi lazima amchungulie babu wakee.
Nimefanya ka utafiti nimeona nikajiuliza why?


Demiss cha mdeko.

Miss u kalumanzila.
 
Unajua mm sijawahi kuwaelewa wanaume.
Sasa baada ya kumtoa babu kwa bibi huwa mnamchungulia ili iweje?

Hata mkienda toilet lazima umshike umuangalie kwanza babu huwa mnamaanisha nini?

Kwa kweli naombeni majibu leo.

Hichi kitabia nimekiona kwa wanaume wengi wakimtoa babu kwa bibi lazima amchungulie babu wakee.
Nimefanya ka utafiti nimeona nikajiuliza why?


Demiss cha mdeko.

Miss u kalumanzila.

Umri wako unaonekana mkubwa na umeshakutana na wanaume wengi hadi unajua kila anayekugegeda lazima afanye hivyo
 
Lazima wajichunguze. Unaweza ukakuta imekatikia kwenye mbunye, mbunye nyingine zina meno makali kama ya Samaki aina ya barracuda
Unajua mm sijawahi kuwaelewa wanaume.
Sasa baada ya kumtoa babu kwa bibi huwa mnamchungulia ili iweje?
Hata mkienda toilet lazima umshike umuangalie kwanza babu huwa mnamaanisha nini?
Kwa kweli naombeni majibu leo.
Hichi kitabia nimekiona kwa wanaume wengi wakimtoa babu kwa bibi lazima amchungulie babu wakee.
Nimefanya ka utafiti nimeona nikajiuliza why?
Demiss cha mdeko.
Miss u kalumanzila.
 
Unajua mm sijawahi kuwaelewa wanaume.
Sasa baada ya kumtoa babu kwa bibi huwa mnamchungulia ili iweje?

Hata mkienda toilet lazima umshike umuangalie kwanza babu huwa mnamaanisha nini?

Kwa kweli naombeni majibu leo.

Hichi kitabia nimekiona kwa wanaume wengi wakimtoa babu kwa bibi lazima amchungulie babu wakee.
Nimefanya ka utafiti nimeona nikajiuliza why?


Demiss cha mdeko.

Miss u kalumanzila.

Umefanya utafiti huu kwa wanaume wangapi labda?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom