Wanaume kwa kupenda Chaboo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume kwa kupenda Chaboo

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Sep 4, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Nimependa heels za huyo dada wa mwanzo....halafu kwanini wazungu wengi huwa wana miguu mizuri?
     
  3. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 607
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Hongera kwa kujirekebisha
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    .......get a life maaaaan....its boring!
     
  5. m

    markj JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    kwasababu wazuri!
     
  6. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,884
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    hapo kwenye blue karibia 90% ya ambao nimeishakutana nao miguu yao bomba kweli,ngoja nitawuliza
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,280
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Hapo hata kama jamaa anavunja haki za binadamu ukigeuka kumwambia kitu imekula kwako. Ila huyu mwanaume, kuangalia kwa chini na kupiga picha ndio nini tena???
     
  8. Blue G

    Blue G JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 4,698
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    MadameX umeona eeeehhhhhhhh?Yaani mi mwenyewe mpaka sahivi naitafakari hiyo miguu.miguu utafikiri hawakanyagi chini.kweli Mbuzi Mzee mkali sijui amewatolea wapi hawa viumbe.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,884
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Hili gwaride lilikuwa mwendo wa kunyata?? maana duh!
     
  10. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    huku kwetu wasilete hivyo vimini, watu wamekula magimbi wamepata migando kwenye mapaja, na mikorogo imeharibu, michirizi mapajani utasema contours! kwetu wavae labda madera tu! lol, they look stunning kwa kweli na vimwili vyao vidogodogo, lol! amazing!
     
  11. N

    Nzagamba Yapi Senior Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Madame kila kabila limejaaliwa,
    Wachaga-sura nzuri,makalio hakuna
    Wahaya-makalio mazuri sura mbaya

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  12. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Well, kwasababu miili yao inko Flat.(namaanisha kuwa suo Curvy kama ya Waafrika au Hispanick) na ndio sababu miguu yao inaonekana kuwa proportional na miili yao. This applies also to Chinese, Japanise and some Indians. Lakini ni vigumu kuona hasa kwa wahindi kwasababu muda wote hufunika sehemu kubwa za miili yao.
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Wachina nakubaliana nawewe
     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Wachaga hawana miguuu...meno ya uketo
     
  15. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Well, kwa kifupi umenielewa; now to think of it you are right. Japanese kwa ajili ya ufupi ratio inaaribika.
     
  16. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,474
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Hao siyo Wazungu bana. Hao ni WARUSI eti.

    Muulize saint Ivunga wa Jamiiforums atakupa habari zao, hahahahaaa.

    Polisi Wa Kirusi na Watoto wa Kishoka (Kidevu cha Lennin) kwa ujumla huwa hawana noma, HARASHOO!!!!

    Check Chupa ya Bia hiyoo kwenye Miguu ya bibie wa kulia.

    [​IMG]
     
  17. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sio wote. Mfano waingredha hawako kivileee. Nadhani waholanzi wanaongoza si tu miguu bali hata uzuri kwa ujumla...maumbile bomba, rangi sio ile weupe wa papai. Yaani kama mixa flani ya kibantu na kidhungu hivi. Bomba mbaya.
     
  18. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kutembea peku ndo kunawaponza watz,na utunzaji wa mwili wako
     
  19. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,752
    Likes Received: 3,466
    Trophy Points: 280
    Madamex, mwanzo wapi, kama lingelikuwa swali kwenye exam, watoto wasingelielewa mwanzo kuanzia wapi?
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,463
    Likes Received: 3,350
    Trophy Points: 280
    Sio huko tu hata kwetu wenye miguu mizuri wapo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...