wanaume kuweni na roho ya huruma


figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,211
Likes
9,798
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,211 9,798 280
Wote tunajua kuwa mwanamke ni ubavu wetu na mfariji pia.haifurahishi kumfokea nakumdhalilisha mkubwa mwenzio mbele za watu.anapokosea aelekezwe kwa upole na unyenyekevu.
Wanaume dhibiti hasira zenu,kueni na hekima ili kuokoa ndoa zisivunjike.wanaume jiheshimuni ili kupunguza watoto wa mitaani wanaoteseka.
wanaume waheshimuni wapenzi wenu hata kama hujamuoa.usimdanganye mwenzio.
kwa leo ni hayo tu.nawatakieni familia njema zenye furaha.mia
 
Nailyne

Nailyne

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
350
Likes
2
Points
0
Nailyne

Nailyne

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
350 2 0
Wote tunajua kuwa mwanamke ni ubavu wetu na mfariji pia.haifurahishi kumfokea nakumdhalilisha mkubwa mwenzio mbele za watu.anapokosea aelekezwe kwa upole na unyenyekevu.
Wanaume dhibiti hasira zenu,kueni na hekima ili kuokoa ndoa zisivunjike.wanaume jiheshimuni ili kupunguza watoto wa mitaani wanaoteseka.
wanaume waheshimuni wapenzi wenu hata kama hujamuoa.usimdanganye mwenzio.
kwa leo ni hayo tu.nawatakieni familia njema zenye furaha.mia
ubarikiwe kwa kulitambua hilo,i hope unayaishi hayo unayotushauri ! ngoja nitafute kile kitufe cha thanks kwanza
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Hahaha! swahiba naona umekuja kisomi zaidi,hivi utawapata sana.mia
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Je mhusika unayatekeleza hayo au umetuandikia tuu hapa kutupa ushauri wakati mhusika huyafanyi
 
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
3,577
Likes
14
Points
135
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
3,577 14 135
tumeisoma mkuu ni utekelezaji hakuna ubishi
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
567
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 567 280
Wote tunajua kuwa mwanamke ni ubavu wetu na mfariji pia.haifurahishi kumfokea nakumdhalilisha mkubwa mwenzio mbele za watu.anapokosea aelekezwe kwa upole na unyenyekevu.&lt;br /&gt;<br />
Wanaume dhibiti hasira zenu,kueni na hekima ili kuokoa ndoa zisivunjike.wanaume jiheshimuni ili kupunguza watoto wa mitaani wanaoteseka.&lt;br /&gt;<br />
wanaume waheshimuni wapenzi wenu hata kama hujamuoa.usimdanganye mwenzio.&lt;br /&gt;<br />
kwa leo ni hayo tu.nawatakieni familia njema zenye furaha.mia
<br />
<br />
100.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Natamani watu wote wangekuwa wanayatenda wanayoyaongea.
Ahsnte figa ushauri mzuri
 
BINTI77

BINTI77

Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
84
Likes
0
Points
0
BINTI77

BINTI77

Member
Joined Sep 13, 2011
84 0 0
wote tunajua kuwa mwanamke ni ubavu wetu na mfariji pia.haifurahishi kumfokea nakumdhalilisha mkubwa mwenzio mbele za watu.anapokosea aelekezwe kwa upole na unyenyekevu.
Wanaume dhibiti hasira zenu,kueni na hekima ili kuokoa ndoa zisivunjike.wanaume jiheshimuni ili kupunguza watoto wa mitaani wanaoteseka.
Wanaume waheshimuni wapenzi wenu hata kama hujamuoa.usimdanganye mwenzio.
Kwa leo ni hayo tu.nawatakieni familia njema zenye furaha.mia
hahaha wambie hao wenye tabia chafu km hii,wananikera sana hasa waongo,wanaongopea mtu na kumpotezea mda bila ya huruma.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
asante step-son,im so proud of u! mi huwa namshangaa mwanaume ambaye anampiga mwanamke, tena mpenzi wake. hapo anategemea eti ataomba msamaha na apewe mapenzi? well,sio namshangaa,namdharau!kuna mtu akiona watu ndo kwanza anamdharau mkewe,utadhani atapewa sifa!
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Asante kwa kutuwakilisha.... I hope watazingatia....
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,309
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,309 280
Sio roho ya huruma tu, bali pia tuwe na upendo na sio kwa wanaume tu bali pia wanawake nao wanahusika na mada hiii...........
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,211
Likes
9,798
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,211 9,798 280
ubarikiwe kwa kulitambua hilo,i hope unayaishi hayo unayotushauri ! ngoja nitafute kile kitufe cha thanks kwanza
mimi siishi na mwanamke lakini napenda kuona pindi wakati utakapofika naishi kwa furaha na familia yangu kwa kutatua matatizo kwa maongezi mazuri bila kufokeana.mia
 
tatizomuda

tatizomuda

Member
Joined
May 5, 2011
Messages
49
Likes
0
Points
13
tatizomuda

tatizomuda

Member
Joined May 5, 2011
49 0 13
Sio roho ya huruma tu, bali pia tuwe na upendo na sio kwa wanaume tu bali pia wanawake nao wanahusika na mada hiii...........
kweli mkuu sote tukihurumiana tutaishi kwa starehe na amani maana kuna wanawake wengine afadhali ya hao wanaume 101%
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,211
Likes
9,798
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,211 9,798 280
Hahaha! swahiba naona umekuja kisomi zaidi,hivi utawapata sana.mia
nia yangu si kumpata mtu bali kukufanyeni wanaume kutimiza majukumu yenu kwa upendo na amani.mtu mumetafuta wote,mkishapata unataka asiongelee kile mlichopata.be smart bana..mia
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,211
Likes
9,798
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,211 9,798 280
Je mhusika unayatekeleza hayo au umetuandikia tuu hapa kutupa ushauri wakati mhusika huyafanyi
usijishauli kutenda mema.lengo langu ni kukufanya wewe udumu katika ndoa na upendo wa milele.tunakumbushana mkuu.mia
 

Forum statistics

Threads 1,236,217
Members 475,029
Posts 29,250,155