Wanaume kupaka rangi kucha mabinti | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume kupaka rangi kucha mabinti

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Safety last, Jul 9, 2011.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Wanawake mnao weka miguu pande mbele ya hawa madume mnatekenywa mpaka mnasinzia hii imekaaje kuna mmoja hapa mwenge yaani mabinti wapo wamejaa kwake ndo najiuliza kuna kitu zaidi ya rangi kwenye miguu wanapata hawa wenzetu?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,005
    Likes Received: 5,179
    Trophy Points: 280
    si wamempa kucha za miguu mkuu?
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 21,114
    Trophy Points: 280
    hivi wewe unafikiri mwanaume wa kweli kweli atafanya kazi ya kupaka kucha wadada???????

    hao kazi yao ni kujiongezea hamu tu,kula wanakula wengine....
     
  4. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    ni za miguu ila kuna namna anavyoishika miguu ya hawa warembo hapa kwa namna ya tofauti na wenzake coz wamejiachia sana sketi ziko juu ya mapaja mm nashindwa kuendelea kuangalia coz SOSPA inaweza fanya kazi yake
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    jamani jamani.......
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    huwa wanajua kupaka rangi sana na kuchora........wanawake wengi hawajui kuchora..........sijui nimekujibu?
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na hao wanaume nao wamekosa kazi kusugua miguu ya wanawake na kutia rangi ya kucha wengine mikono yao imekoomaa.
     
  8. H

    Hute JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,054
    Likes Received: 2,329
    Trophy Points: 280
    wanapata aisee, hasa wale wamama wa nyumbani, waume zao wakiwa wameenda kazini, utakuta mme wake mwnyewe kitambi kutupu kazi jana yake hakuiweza vizuri, maza akijashikwashikwa vidole analegea anamwingiza mpaka kucha ndani wanamaliza kiulainiii, father yuko posta ofisini anatafuta hela ya watoto, akirudi, maza anataka hata kidogo tu, kwasababu faza naye kitambi kinamsumbua, cha kwake ni kimoja tu hoi..hivyo balance inakuwa safiii hapo...nakwambia wanakula ile mbaya, ukizingatia wanawake husisimka zaidi kwa kushikwashikwa,,sio kuona kama sisi wanaume.
     
  9. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,635
    Likes Received: 1,488
    Trophy Points: 280
    acha wanaopaka rangi kucha.. mimi nikifanikiwa kuoa mke wangu hatokwenda hata kwa masai kusuka .. labda masai wa kike
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    Mmhh shida iko wapi sasa ....
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,005
    Likes Received: 5,179
    Trophy Points: 280
    hahaha kama una moyo wa plastiki tazama tu. Na kwa hlo sidhani kama unaweza ruhusu mwenzi wako kupata ukarabati wa miguu na kucha, unaweza rusha ngumi. Ila kuna kazi nyingine zinataka moyo!
     
  12. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Mtuache jamani
     
  13. tama

    tama JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ila jamani hao wapaka kucha rangi hapo ndio ofisini kwao na wanapata kipato chao,na mtu ukiwa ofisini
    unatakiwa kupenda ofisi yako na kuweka manjonjo ili kupata wateja wengi.
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Ndo ujifunze hizo kazi sasa ili uwe unafanya wewe..
     
  15. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    shida ipo bana hivi hamna wanawake wanajua kupaka rangi mabinti mpaka midume imakalia kigoda
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    Mmmhhh Mi napenda akiwa ananipaka bwana.. raha kweli kweli..
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Kwani nyie mnajifanya “NDIO WANAUME HASWA“ tatizo lenu nini haswa?!Kama wanaofanya hiyo kazi na wanaofanyiwa hawalalamika iweje nyie mnaumia sana?!
     
  18. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    kupaka rangi kucha wanawake sio kazi ya kiume kabisa mapori yamejaa hii nchi halafu tunashika vidole na mapaja ya akinamama hii ni laana unajua??, waje huku tulime bana waache ujinga kabisa
     
  19. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    hii ni laana kwa wanaume wa tz
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 21,114
    Trophy Points: 280
    na wanao chora tatoo na piko wanawake??????

    unakuta mkeo kakuchorea picko kwenye wowowo...lol
    umewahi uliza kachorwa na nani??????

    ukichunguza sana mwanamke utaishia uchizi lol
     
Loading...