Wanaume kazi kwenu!

Wanaume kazi kwenu!

Ileje

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Posts
13,526
Reaction score
21,069
Katika hali isiyo ya kawaida bunge la Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania limepitisha sheria ambayo itazifanya jinsia zote mbili kufanya mambo kwa usawa.

Sheria hiyo inaagiza kuwa kuanzia tarehe 1 July 2012 wanaume wote watatakiwa kukojoa wakiwa wamechuchumaa ili kuondoa kushamiri kwa mfumo dume! Ye yote atakayekiuka sheria hii na kuthibitishwa mahakamani atapata adhabu ya kuchuchumaa kwa muda usiopungua miezi sita na usiozidi mwaka mmoja chini ya uangalizi wa askari mwanamke!
 
kukojoa hali ya kua umechuchumaa ndo ustaarabu mzuri na ni usafi!tena wangeongezea lazima unawe unapomaliza!
naunga mkono hoja.
 
hio mbona issue ndogo mkuu.... kukojoa huku umechuchumaa! mimi nilidhani watu wote watatakiwa kukata 'gogo' wakiwa wamesimama!
 
What? Mi hapo ndo mtanifanya nipewe hyo adhabu daily.Yaan mlinz mwanamke,mashalaah
 
kukojoa hali ya kua umechuchumaa ndo ustaarabu mzuri na ni usafi!tena wangeongezea lazima unawe unapomaliza!
naunga mkono hoja.
na kweli itashangaa tunasafiri kwenye basi then tunashuka kuchimba dawa, mi jitu inashika mi ndundu yao hainawi zinakuja nyama watu wananunua na kula ivo ivo
 
Back
Top Bottom