Wanaume katika kuchagua mwenza: SURA AU FIGA?

Wanaume katika kuchagua mwenza: SURA AU FIGA?

Sura/Reception ndio kigezo muhimu sana kwa upande wangu.
Hayo mambo ya shepu sijui hajui kupika hayana msingi kwangu.
Kama hajui kupika nitaingia jikoni mwenyewe nipike.
Kama hajui usafi wa nyumba, basi nitachukua fagio nifagie mwenyewe.
Sura/Uzuri kwanza. Mengineyo baadae
 
Kwanza Zinduna ushasema kizazi cha dot com. We wadhani watataja sifa gani? Haha si unaona wengi wao mara sura, figure. Those qualifications are just temporal, perhaps at any time they can perish!!!
Kwamimi awe self determined, intelligent na heshima kwangu na kwa wengine. Mengine tutasaidiana ndani ya nyumba full stop.
 
Sio kweli hata kidogo


Ikumbukwe daima,wenye sura nzuri,figa ni mbovu.Wenye figa mbovu sura sio!

Wenye sura na figa bomba,kwenye mapenzi ni wabovu. Wenye sura na figa sio,kimapenzi ni moto wa kuotea mbali!hili ndio kundi linalochaguliwa zaidi.Tafiti!
 
Linapokuja suala la mke kwa upande wangu tabia ndiyo muhimu.Ila kwa upande wa wanaume wengine wanaangalia figure na ndiyo maana ndoa za leo zina migogoro mingi pia wanandoa ndio wanaongoza kwa maambukizi ya HIV.Huwa tunamuomba Mungu atupe mke mwema na siyo mke mwenye sura nzuri.Kwa upande mwingine hebu jiulize kwa nini wanawake warembo hawaolewi wanaishia kuchezewa?Jibu ni kwamba tabia zao wengi wao ni mbovu.

Sentensi yako ya kwanza nakubaliana nayo lakini huko mbele umejichanganya!

Hapo penye bluu; ina maana kuwa wanandoa wote walioathirika wameoa wanawake warembo?! Si kweli.

Hapo penye nyekundu; Wako wanawake warembo sana walioolewa na wanaishi kwa amani na furaha katika ndoa zao na wako wanawake ambao si warembo wenye tabia mbovu. Si vizuri kujumuisha (ku generalise) mambo!

Huo utafiti kuwa tabia mbovu zinahusiana na wanawake warembo ulifanyika wapi?
 
Ni swala gumu lakini reception (sura) inaongoza kwauchaguzi!

Mkuu ni kweli ni swala gumu....nakubaliana na wewe!

Hata unavyosema sura inaongoza....ni sura ya kiwango kipi? Unapima vipi kuwa sura hii ni nzuri, nzuri sana, nzuri sana sana sana?!
 
Nimekua nao woooote! Nimepiga fullstop kwenye tabia nzuri, sura hafiki kwenye top 10 yangu! Figa kudaadeki yuko top 3.
Hivyo nime settle na tabia na figa. Sura inawezekana kabisa I'm better looking then her but I dont care. Najua wazuri walivyo noma kuwa wife material.

Sura ilinisumbua sana,ikabdi niitoe nkawa naangalia tabia.Wenge sura nzr meng wasumbufu sana naangalia tabia.
 
hivi hao wnye sura nzuri sana,
figa nono, wamekosa tabia nzuri za kuwa wke za watu JE MUNGU ALIWAUMBA WACJEOLEWA dunian?! kah,

Upande wa pli, je hao wnye sura za kawaida au mbaya. sana na figa. za namba moja NAO MUNGU hakuwaumba. kwajili ya kuolewa?!


MY. TAKE:
Sisi sote ni sawa kwa 7bu tunaunganishwa na upendo weny nguv kulko chochote dunian! Kuchagua ni kubagua, vinginevyo yeyte ana nafac ya kuoa ama kuolewa bla kujal yupoje!
Marriage iz for all, despite the differences we are discussing here!
I consider this outlook as beyond we used to behave!
 
First is foot,second is face& last one figure.All radies who have a feet foot oohho my brain goes opposite
 
Back
Top Bottom