Wanaume katika kuchagua mwenza: SURA AU FIGA?

Wanaume katika kuchagua mwenza: SURA AU FIGA?

Du....Makubwa! Lakini afadhali kuoa kisu kuliko bunduki...!!

Its all the same my dear maana naamini ndani ya ndoa shurti wote muifurahie sasa kazi ya kisu ni kukata sidhani kama utakua na raha kama umeoa mwanamke ambaye kutwa kazi yake ni kama kisu na kama utaoa bunduki you will die Prematurely.

You better choose wisely maana ndoa ni hatima yako

 
Kwanza sura then figure halafu sasa unaangalia tabia...
Kama sura na figa hakolifai basi naishia hapohapo.!!!!
Tabia inarekebeshika lakini sura na figa kwa pato letu la kima cha chini haiwezekani.
 
I have always questioned people with this mentality hv unalala na sura&umbo au tabia huwezi kunidanganya kuwa unapomuona mwanamke the first time hadi ukaamua kumsarandia eti cha kukuvutia kwake ni tabia huku ni kudanganyana 2 figure ndo kila kitu huwezi kuniambia nikubali janamke sura mbaya umbo baya eti kisa ana tabia nzuri :angry:

umeongea kweli tupu wengi wanajidanganya tu humu jukwaani eti tabia kwanza mtu umevutiwa nae first time unajuaje tabia yak,inakuwa imeandikwa usoni ama?
 
I have always questioned people with this mentality hv unalala na sura&umbo au tabia huwezi kunidanganya kuwa unapomuona mwanamke the first time hadi ukaamua kumsarandia eti cha kukuvutia kwake ni tabia huku ni kudanganyana 2 figure ndo kila kitu huwezi kuniambia nikubali janamke sura mbaya umbo baya eti kisa ana tabia nzuri :angry:
Kila mtu na upeo wake wakuona nakuchagua wengine tabia sio kigezo kwao, mimi nimeongea kitakacho nivutia kwa upande wangu..
 
^^
Kazi kweli kweli, Hongera Mungu kwa kazi nzuri ya uumbaji.
^^
 
rangi, shepu(mweupe au mweusi, mrefu&mfupi, mnene au mwembamba) of course sura nayo ni muhimu. dah kwenye suala hili kiukweli kila mwanaume huwa anakuwa na vipaumbele vyake. so hatuwezi fanana.
 
Awe mweupeee,sura nzuuri na makalio makubwa yaliyobinukia juu
 
black-women_-club_.gif
Kwa kawaida wanaume hasa wa nyakati hizi za DOT COM wanapochangua mwanamke wa kutoka naye au mwenza kila mmoja anakuwa na vionjo vyake vinavyomletea mshawasha hadi kumtokea mwanamke huyo. Wapo wanaoangalia sura zaidi, lakini umbo siyo kipaumbele chao, lakini wapo wale ambao sura wala haihuu wao ugonjwa wao mkubwa ni figa kama bazazi Asprin, KakaKiiza, Mentor, jouneGwalu, watu8 na wengineo ambao nimeghafilika majina yao. Swali langu hapa ni kutaka kujua, pale linapokuja swala la kuvutiwa na mwanamke, ni viwango gani vinashika namba one kati ya Sura nzuri yenye kuvutia kama hii:
images
Au figa inayolipa kama hii:
Anita%2BJoseph%2B-%2BSimply%2BSAMAD%2B-%2BTha%2BNaija%2BPOET%2B(3).jpg
my one and only one model...100% Flaviana Matata
 

Attachments

  • flaviana.jpg
    flaviana.jpg
    11.6 KB · Views: 64
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom