Wanaume katika kuchagua mwenza: SURA AU FIGA?

Wanaume katika kuchagua mwenza: SURA AU FIGA?

Zinduna

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Posts
2,377
Reaction score
3,394
black-women_-club_.gif


Kwa kawaida wanaume hasa wa nyakati hizi za DOT COM wanapochangua mwanamke wa kutoka naye au mwenza kila mmoja anakuwa na vionjo vyake vinavyomletea mshawasha hadi kumtokea mwanamke huyo. Wapo wanaoangalia sura zaidi, lakini umbo siyo kipaumbele chao, lakini wapo wale ambao sura wala haihuu wao ugonjwa wao mkubwa ni figa kama bazazi Asprin, KakaKiiza, Mentor, jouneGwalu, watu8 na wengineo ambao nimeghafilika majina yao.

Swali langu hapa ni kutaka kujua, pale linapokuja swala la kuvutiwa na mwanamke, ni viwango gani vinashika namba one kati ya Sura nzuri yenye kuvutia kama hii:

images


Au figa inayolipa kama hii:

Anita%2BJoseph%2B-%2BSimply%2BSAMAD%2B-%2BTha%2BNaija%2BPOET%2B(3).jpg

 
Last edited by a moderator:
vyote viwili!

mwanamke defined kama jackline wolper, is my choice!

awe mrefu..!

jackie-jacqueline-wolper.jpg




awe awe na figa njema..!

mwenye tabasamu muda karibu wote!

Z


awe romantic..

jackline_wolper.jpg


just as an example!

431455_101074093375971_1250142259_n.jpg


hivyo ni primary qualifications kabla ya tabia!
 
Linapokuja suala la mke kwa upande wangu tabia ndiyo muhimu.Ila kwa upande wa wanaume wengine wanaangalia figure na ndiyo maana ndoa za leo zina migogoro mingi pia wanandoa ndio wanaongoza kwa maambukizi ya HIV.Huwa tunamuomba Mungu atupe mke mwema na siyo mke mwenye sura nzuri.Kwa upande mwingine hebu jiulize kwa nini wanawake warembo hawaolewi wanaishia kuchezewa?Jibu ni kwamba tabia zao wengi wao ni mbovu.
 
Linapokuja suala la mke kwa upande wangu tabia ndiyo muhimu.Ila kwa upande wa wanaume wengine wanaangalia figure na ndiyo maana ndoa za leo zina migogoro mingi pia wanandoa ndio wanaongoza kwa maambukizi ya HIV.Huwa tunamuomba Mungu atupe mke mwema na siyo mke mwenye sura nzuri.Kwa upande mwingine hebu jiulize kwa nini wanawake warembo hawaolewi wanaishia kuchezewa?Jibu ni kwamba tabia zao wengi wao ni mbovu.

Wewe sasa unadanganya, mbona mie posa zinaletwa nyumbani kila uchao lakini nakataa kwa sababu bado nipo nipo tu!
 
Ni swala gumu lakini reception (sura) inaongoza kwauchaguzi!
 
Wewe sasa unadanganya, mbona mie posa zinaletwa nyumbani kila uchao lakini nakataa kwa sababu bado nipo nipo tu!

Acha uongo, posa itapelekwaje nyumbani bila wewe kuridhia, au unatafutiwa, maana kama bado upo upo kwanza maana yake hata hutaruhusu mtu apeleke posa home.Pia subiri uolewe ndio utajua ninachokuambia maana hapo penye rangi huwa panaashiria uzinzi.
 
Ikumbukwe daima,wenye sura nzuri,figa ni mbovu.Wenye figa mbovu sura sio!

Wenye sura na figa bomba,kwenye mapenzi ni wabovu. Wenye sura na figa sio,kimapenzi ni moto wa kuotea mbali!hili ndio kundi linalochaguliwa zaidi.Tafiti!
 
Mim ningekuwa mwanaume ningechagua mwanamke kulingana na uwezo wake wa kufikilia na jinsi anavyoweza kupambana na changamoto za maisha hasa kwenye swala la kipato...

Pili ningeangalia tabia..
 
ukishapenda hivyo vingine ni blah blah............

ila figure hudatisha zaidi.
 
Acha uongo, posa itapelekwaje nyumbani bila wewe kuridhia, au unatafutiwa, maana kama bado upo upo kwanza maana yake hata hutaruhusu mtu apeleke posa home.Pia subiri uolewe ndio utajua ninachokuambia maana hapo penye rangi huwa panaashiria uzinzi.

Bila shaka wewe hupajua Zanziba wala Mikoa ya Pwani, mbona hayo ni mambo ya kawaida tu, posa zinaletwa kisha unachagua na kama Mzazi ni Mhafidhina basi inakula kwako mazima maana anaweza kuchukua mahari yake na wewe ukapelekwa kwa mume utake usitake.

Mfumo dume upo na unafanya kazi.
 
Back
Top Bottom