Wanaume: Je unaweza kumuoa mwanamke mcheza shoo au dansa?

Wanaume: Je unaweza kumuoa mwanamke mcheza shoo au dansa?

Zinduna

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Posts
2,377
Reaction score
3,394
tw02ek5.jpg


Unaweza kukuta kipaji pekee alicho nacho ni hiki cha kunengua.

Nimekuwa nikijiuliza siku nyingi sana kwamba, wanaume wanawachukuliaje mabinti wanaocheza shoo maarufu kama madansa? Naamini kabisa kwamba mtu kuwa mcheza shoo au dansa ni kipaji kama ilivyo vipaji vingine. lakini kwa bahati mbaya sana kuna nadharia imejengeka miongoni mwa jamii kwamba, mabinti wanaocheza shoo au madansa ni malaya na imani hii imejikita vichwani mwa wanaume wengi.

Unaweza kukuta binti mzuri anayejiheshimu na kipaji pekee alicho nacho ni cha kucheza shoo au dansa. Kipaji hicho ndicho kinachomuwezesha kujikimu katika maisha yake na kujiletea maendeleo. Ni shughuli ambayo amekuwa akiifanya kwa muda mrefu, lakini kwa bahati mbaya kila mwanaume anayemtokea anapokuja kugundua kwamba shughuli anayoifanya ni ya kucheza shoo au u-dansa anaingia mitini.

Maswali yangu kwa wanaume ni haya:

1. Je unaweza kum-DATE au kumuoa mwanamke ambaye ni dansa au mcheza shoo?

2. Kama itatokea umempenda na ungependa awe mke wa maisha yako, Je utakuwa tayari kumuacha aendelee na kazi yake ya kucheza shoo au utamkataza?

CC: Mentor, Kiranga, Nyani Ngabu, Kaizer, Asprin, Mr Rocky, Erickb52, Arushaone, PakaJimmy, Nicas Mtei, Jiwe Linaloishi, jouneGwalu, Vin Diesel, Kipaji Halisi, KakaKiiza, mayenga, ayanda, Mwita Maranya, The Boss
 
Hiyo ni kazi kama kazi zingine, na kumpenda mtu haijalishi anafanya kazi gani...

jiulize pia, unaweza ku-date changudoa ama kuoa?
 
Wanaumeeee mbona kimya?? thread inawahusu hii haya jibuni maswali hayo tena mawili tu?? au yamekuwa magumu??
 
Unajua dada Zinduna linapokuja suala la kuoa, jamii ina mchango mkubwa sana hasa kwenye kitu wazungu wanaita steriotype.

Mtazamo wa jamii kwa madansa ni hasi hivyo kwa mtazamo wangu wanaume inakuwa ngumu kuoa madansa maana kuna nafasi kubwa ya mkeo kukosa heshima mbele ya jamii iliyokuzunguka.

Though kuna exceptions kwa watu tofauti tofauti.
 
Wanaumeeee mbona kimya?? thread inawahusu hii haya jibuni maswali hayo tena mawili tu?? au yamekuwa magumu??
Nimeshawaita, hapa nina hamu ya kumsikia kibazazi Mentor na baba Paroko Eiyer
 
Last edited by a moderator:
Unajua dada Zinduna linapokuja suala la kuoa, jamii ina mchango mkubwa sana hasa kwenye kitu wazungu wanaita steriotype.

Mtazamo wa jamii kwa madansa ni hasi hivyo kwa mtazamo wangu wanaume inakuwa ngumu kuoa madansa maana kuna nafasi kubwa ya mkeo kukosa heshima mbele ya jamii iliyokuzunguka.

Though kuna exceptions kwa watu tofauti tofauti.

Nakubaliana na wewe kidogo sana, ukiangalia dhana hiyo unayoizungmzia ilikuwa na nguvu sana miaka ya nyuma let say kwenye 90s wakati haya mambo ya kucheza shoo yalipoanza kushika kasi, lakini kizazi hiki cha sasa kimepindua mambo mengi. Nadhani hata hili linaweza kuwa limepinduliwa na sasa wanaolewa bila chenga, hapa nataka tu kujiridhisha na labda kupata shuhuda mbalimbali.
 
Zinduna ni kweli dhambi ya ubaguzi ni mbaya sana ila kwa kweli unajiangalia mara mbili kabla ya kuamua kufikia huko. Kwenye uchaguzi wa mke haijalishi ni mcheza shoo iwapo moyo umependa ila kwa kweli ile dhana iliyojengeka kwa wanaokuzunguka au hata akilini mwako yahitaji moyo sana kufikia uamuzi kuwa ngoja nijitumbukize
 
Last edited by a moderator:
Mwanamke ni mwanamke na katika suala la kupendana inategemeana mlivyokutana
 
Hakuna mwanaume mwenye kuwa muwazi katika hili; ila ukweli unabaki palepale kwamba; wacheza shoo / madansers wanakuwa - dated, wanaondoka na wanaume, wanaduu tena bila kinga na ndo maana wengi wao ukiwauliza watakwambia wana watoto / mtoto ila kwenye kuolewa ndo pagumu.
 
mapenzi yanavyotokea huwezi kujua,inaweza kutokea kwangu lakini itakuwa spontaneous,
sitaweza kuwa tayari kumruhusu aendelea na kazi hiyo tutatafuta option zingine za kuendelea na maisha
 
yes why not, kipenda roho hula nyama mbichi.

baada ya ndoa kama kuendelea au la inategemea.
 
unapaswa kuelewa mambo mengi sana kabla ya kuja na topic hii.

1. hao wanawake tayari wanafanya sex,je wanafanya na nani?wanafanya na wanaume,swali lako kutaka kujua kama naweza kusex nae ni NDIO NAWEZA KUDATE NAE.

2.hao madansa wapo walioolewa,je wameolewa na nani?wameolewa na wanaume,kama wameolewa na wanaume hata mimi NAWEZA KUO DANSA

3.JE nitamuacha aendelee na kazi yake?

hapa hakuna jibu la moja kwa moja,kwanza kama na mimi ni dansa itakuwa rahisi kumwacha aendelee kwa kuwa mara nyingi tutakuwa wote na haitanisumbua sana,lakini kama mimi si dansa kuna mazingira yanaweza kunifanya nisimruhusu kuendelea na kazi yake kwa sababu ya wivu wa kimapenzi lakini si kwa sababu ya udansa wake na wivu wa kimapenzi umewaachisha kazi wanawake wengi hata wanaolipwa mishahara ya zaidi ya milioni moja,pia yapo mazingira ambayo yakijengeka kiasi kwamba nikamwamini kabisa wala nisiwe na wasiwasi wowote juu ya kunisaliti basi nitamuacha aendelee na dansa wake.

4. negative altitude ya madansa kuonekana malaya inatokana na mambo mengi.

(A)kwanza hawana kipato kikubwa kiasi cha wengi wao kuwa vigumu kukataa kuhongwa inapotokea kahongwa hela nyingi,kukosa kipato kikubwa pekee ni sifa inayomfanya mtu asipewe heshima kubwa kiasi cha kila mtu kufikiri anaweza kumhonga hata hela kidogo,wewe huoni kama wema ni malaya lakini kwa sababu anaonekana ana pesa hata mwanaume unapomwendea uwe umejipanga kwelikweli,maana kwa mfano utaenda na kiasi gani kumhonga wema kama aliweza kutoa 15 milioni kumsaidia mtu?wakati wanaume wengi ni wahangaikaji na ukute hiyo hela ni mshahara wa miaka mitatu. kama wangekuwa wanapata hela ndefu kama kina jide ama ray c mbona wangeheshimika tu kama tunavyowashimu kina ray c,wema pamoja na kufanya ujinga mwingi

(b)mavazi yao pia ni tatizo,wewe angalia kwa mfano hapo mtu anaonekana yuko nusu uchi,underwear inaonekana,hakunan mwanaume anaependa kuwa na mwanamke anayevaa kihasara hasara mbele ya jamii,hata wewe ukiulizwa kama mama yako mzazi unaemheshimu angekuwa anaonyesha maungo yake hivi ungejisikiaje pamoja na kwamba wewe si mwanaume?kama wangenengua lakini mavazi yao yakawa hayadharirishi jinsia yao mbona wangeheshimika tu kwa mfano yale mavazi ya wanawake wanaofanya sarakasi huko china na maonyesho yanawafanya kuwa wamejistili na wanaheshimika sana kwa kazi zao,pia kwa hapa bongo saizi kuwa wadada wengi wanaopamba video za mziki na wanaheshimika,je kwa nini?
 
nini mcheza shoo za akudo, wapo wanaocheza kanga ndembendembe wanaolewa, na hata mimi yakinikuta sinanguvu ya kuupinga moyo wangu. Kucheza kwake show hakuingiliani na tabia. Wapo waliojaa makansan na misktini na ni hatari kuwaoa mara 100 zaidi ya wazungusha viuno majukwaan.
 
Dahhhhhhh kiukweli inategemeana kumuoa mwanamke mcheza shoo au dances kma umempenda mtaoana tu
 
"Kipenda roho hula nyama mbichi, akipenda amependa..." Linapokuja suala la kupenda chongo huonekana kengeza hivyo suala la kucheza shoo/kudansi haliwezi kuwa kikwazo kwa m2 aliyependa. ISIPOKUWa mwanaume asiye mwanamuziki si rahisi kumwoa mwanamke ambaye ni mcheza shoo na kumwacha aendelee na kazi yake.

Tatizo muziki bado haujakubalika katika jamii kama ni ajira rasmi na hivyo kuhusishwa na uhuni, japo hata maofisini kwa wavaa tai, suti au sare kuna uhuni na uchafu pia.
 
Back
Top Bottom