Wanaume, huu si uungwana hata kidogo


Mchepuko bhana. Mbona hujanambia umeanzisha sredi nije kuchakachua????

Nikuambie kitu? Tunawapa zawadi watoto, tunawatoa out, tunawaweka kwenye profile..... kwa sababu kuna sehemu tunataka tuwaweke lakini nafasi imejaa. Mama yao kajaza nafasi kwenye moyo....

vyote navyopata kwa mama yao siwezi pata toka kwao... and vis versa.

btw hii inatokea kwa wababa tu? You sure?

İ love you.
 

Kwa kifupi kabisa ungeandika "mkuki kwa nguruwe"
 

I love u too......nimeona hapo mwisho tu teh...
 
Kuwekana kwenye social networks ni ulimbukeni
 
[Hata akiweka picha facebook ni kuweka watoto mwanzo mwisho, huoni hata siku moja kaweka picha ya mkewe au walau aweke wanae pamoja na mama yao. Niliwahi kuona mtu ameweka picha facebook eti 'bon voyage my daughter' nikajiuliza hivi huyu mtoto wa mwaka mmoja anasafiri hadi Mwanza peke yake?]...............Mmmmh mkuu hapa sasa unamsema pastor Peter Mitimingi.
 

Ndo nani huyo
 
Aisee haya....mkeo? Hata siku moja tu? Mbona watoto unawaweka hata wakiwa wanatoka kuoga?

Kwenye social networks ni picha zangu tu na kujadili mipira na social issues
 
Wanaume wengi ni wachepukaji hivyo hawapendi mahawara zao waone kama wanawapenda na kuwajali wake zao.maana wakiwa huko ughaibuni(nyumba ndogo) humwaga sifa mbaya za mke ili hawara aone anasababu ya kuwa nae kumbe wizi mtupu.


Haya ni ukweli uongo.
 
Sidhani kama mtoa mada ana wivu ulopitiliza, anachojaribu kuelezea ni kwamba haya mambo yawe na kiasi( too much is harm full).

Kama baba, anatakiwa kumjali mkewe na watoto pia, na si kuhamishia mapenzi yote kwa watoto.
ukiona mtu yupo hivyo basi ujue ndivyo alivyoumbwa na huo ndio utofauti wetu binadamu aidha mke ndani ya nyumba hasomeki/haeleweki ndo maana penzi linahama.....sasa si bora huyu anayehamishia penzi kwa watoto kulliko anayeamua kuchepukia pembeni.
 
Duuuh haya bwana....hujaelewa au unajilazimisha kutoelewa? Kuna mahali nimetaja profile hapo? Mi sijawaonea wivu maana sijaexperience hicho kitu.... Nimeona jinsi kaka zangu wajomba na rafiki zangu wanavyofanya nikaona sio vizuri
aaaah! kumbe hujaolewa bado?....what a miracle...lazima nikutafute.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…