Wanaume hili huwa mnalichukuliaje?

Wanaume hili huwa mnalichukuliaje?

Mwanaume kama huko nyuma ameshatafunwa walaaaa kibuti tuu ndio wazo la mwisho.
Na huwa nakagua kabisa. Siku nikipata pako na mabadiliko labla awe amefanyiwa uhuni na asiendelee hapo nitavumilia
Unakaguaje labda?
 
Sikubali kufanyiwa ako kamchezo kabisa yani, never.. Kama ipo ipo tu kama Malaya tu ata uumpe maskio atakucheat
 
We mwanamke hutaolewa na huyo akufanyiae.Jua kuwa ipo siku mkigombana atakutangaza Tu.Na ukiuanza huo mchezo hutaacha.Usidhan kumpa boy wako ndio kumpagawisha siku hizi mademu kibao wanatoa ndogo kwa hiyo sio kitu kigen.Ingawa me situmii misambwanda naogopa judgement day.
 
Basi futa kauli yako maana kama huna uzoefu ni nadharia tu. Madhara uliyoyataja ni kinadharia waulize wanaofanya kweli si wale eti nasikia Kama wewe
Wew huwezi kujua madhara ya ukimwi japo huna? Kuhusu kujua hilo ni jambo ambalo lipo wazi hata picha ikipigwa ikiwekwa hapa ukiangalia unaelewa. Haihitaji na wew uwe mfuasi ndio uelewe
 
Hahahahahaha. Eti bikra moja.!!!! Ila kweli mkuu....
Umesema vyema kabisa. Wengi wetu Bikra ya mbele imepotezwa tangu kimama mamaa halafu hata kuitunza ya nyuma kama pambo inakuwa tabu.
subiri yakukute ukiolewa
 
kuoa mke mliwa tigo ni aibu kwako na familia yako WANAUME TUACHE HII MICHEZO HASA HAWA KITAANI UNAJUA TU HUYU BINTI UNAMHARIBU MFIKIRIE KESHO YAKE
 
Back
Top Bottom