Hahahaa..ngoja nije pm nkuulize swaliHahahaa namkagua wakati tunachezeana. pale mtu unakuwa huru kufanya chochote
Unakaguaje labda?Mwanaume kama huko nyuma ameshatafunwa walaaaa kibuti tuu ndio wazo la mwisho.
Na huwa nakagua kabisa. Siku nikipata pako na mabadiliko labla awe amefanyiwa uhuni na asiendelee hapo nitavumilia
We mtoto una balaa ujue! yani ina maana unitie ki.dole? Aisee ntakuua! hahahaa....Hahahaa namkagua wakati tunachezeana. pale mtu unakuwa huru kufanya chochote
Mbona bado sikuelewi? utanibinua unichungulie? napata mkanganyiko hapa.Wala sitii kidole. Ila shimo lililopitiwa linaonekana tuu kwa macho
Mpm akuelekezeMbona bado sikuelewi? utanibinua unichungulie? napata mkanganyiko hapa.
wewe ulishawahi kuliwa tigo?100%
Basi futa kauli yako maana kama huna uzoefu ni nadharia tu. Madhara uliyoyataja ni kinadharia waulize wanaofanya kweli si wale eti nasikia Kama weweSijawahi
Wew huwezi kujua madhara ya ukimwi japo huna? Kuhusu kujua hilo ni jambo ambalo lipo wazi hata picha ikipigwa ikiwekwa hapa ukiangalia unaelewa. Haihitaji na wew uwe mfuasi ndio ueleweBasi futa kauli yako maana kama huna uzoefu ni nadharia tu. Madhara uliyoyataja ni kinadharia waulize wanaofanya kweli si wale eti nasikia Kama wewe
subiri yakukute ukiolewaHahahahahaha. Eti bikra moja.!!!! Ila kweli mkuu....
Umesema vyema kabisa. Wengi wetu Bikra ya mbele imepotezwa tangu kimama mamaa halafu hata kuitunza ya nyuma kama pambo inakuwa tabu.