Wanaume hawaoi sura tena bali uelewa…!

Wanaume hawaoi sura tena bali uelewa…!

Lakini mkuu ebu nikutoe wasiwasi, je siku hizi umeshamuona mdada au mmama mwenye sura mbaya? si wote haohao wenye kisomo, kazi nzuri, biashara na wenye hali bora ya maisha ndio hao hao wazuri? kwa maana hiyo wataolewa wote na kigezo cha uzuri zaidi kitaendelea kutumika kwa wanaopenda hivyo, manake kwa mfano ikitokea (contestant hii ni kwakuwa huwa kuna two samples muoaji ana compare kisiri lakini!) wote wana uwezo lakini mmoja anamzidi mwingine ka uzuri japo kidogo si lazima atachukuliwa kwanza?
 
Mtambuzi unajua nimeisoma hiyo mada yako...........Lakini nilipofika hapo kwenye Red,Nimechoka Roho na Akili.
Hivi kama kweli mwanaume anajua kuwa anihitaji kwa nini anitumie na kisha aniache???????
Hivi hakuna Mahakama za Unyanyasaji wa Kumapenzi jamani????
Ila hapo kwa Blue............labda si kwa hawa wanaume nyie wa Mjini.
Mtaweka vigezo vyoooooote....lakini huwezi kuoa mwanamke mbaya.....huko ni kujidanganya.
CC: Jiwe Linaloishi, Asprin na Arushaone................nyie wake zenu hapa wameingia kwenye sifa zipi kati alizotaja Mtambuzi?
Muke yangu ni muzuri, musomi na anayajua maisha. Mi siezi oa mke mwenye sura mbaya kama ngumi ya mwizi bana.
 
Back
Top Bottom