Wanaume chukueni hii siri

Wanaume chukueni hii siri

Mkuu,
Hakuna mtu special zaidi ya mwingine hapa, trust me. You're not so special, neither am I. Tusiwaseme sana hawa watu wakati hata sisi tuna mapungufu yetu.
Hakuna cha kujidanganya katia ukweli

Ndo maana kuna ma miss, mwanamke mbovu ni mbovu tu iwe jua iwe mvua,

Hakuna haja ya kupindisha maneno, na hakuna dhambi katika hilo,

Wameringa sana hawa vikaragosi, kumbe ni wabovu hivi?
 
Ama kweli Tukisema tufanye tamasha la miss jf kutakwa na contestant wangapi?

Aisee jf hakuna warembo kabisa🤣🤣🤣
 
Haya basi, wanabodi

Njooni nawaita woote mje huku tupige kura za kusaka miss jf..
 
Back
Top Bottom