Wanaume butu

Wanaume butu

Ili mwanamke awe na adabu anatakiwa wawe wawili au watatu,ndio maana wazee waliweza kuwaendesha,kwani ukilinga wenzio twara safi, na hii nimethibitisha Jana,Jamaa yangu alikuwa anaonyesha mahaba Niue kwa wife wake kila siku kesi Mara mwanamke anatakuludi nyumbani Mara unataka nikatibiwe TMJ tu ndio iwehospitali ya familia ila sasa najua Jamaa kalekebisha bi mdogo safi nyodo zote hakuna,USHAULI TU MEN WOTE,OENI WANAWAKE WAWILI kisha utaona raha yake, akizingua anarudi home kwanza mwenzake anahudumia uone kama mambo hayawi sawa sawa


Wachache watakuelewa
 
Kila ktk ndoa mwanaume razima uwe dikteta utaheshimika ukijifanya mdipromasia matokeo yake ndio haya sasa ,tunadharaulika kijinga hivi,Mimi ni diktecta home kwangu mwaka wipi sasa hatujawahi kusove kesi kila kitu fresh,WANAUME MUWE MADIKTETA MAJUMBANI MWENU, hata kama mwanamke ana mawe,kama vipi kila MTU asonge kivyake au heshima ifate mkondo wake,ni hayo tu

Wachache watakuelewa ila wale wazee wa Mashauriano hawatakuelewa
 
Back
Top Bottom