Nyani Ngabu
Platinum Member
- May 15, 2006
- 98,174
- 143,960
man i have read that article and it does not say that anywhere. what i only find is advisory content that people should not use the med if things are ok.
Viagra works by increasing blood flow to the penis. If everything is in working order, Viagra won't help -- it's not an aphrodisiac or a magical stamina booster.
Huwa natumiaga erecto, vega, na viagra...zote gramu 100, shughuli yake si ya kitoto, mtalimbo huwa unasimama zaidi ya masaa 3 bila kulala, papuchi huwa naisugua mpaka naikausha yale maji maji yake...!
Kunyweni vibakuli kumi na mbili vya pweza na mchuzi wake kabla ya mechi...
wataachaje kula Viagra wakat wanakula kila siku kiepe yai nguvu ya kupga mzgo itatoka wapi aisee
Kwaiyo wale nini sasa na mitalimbo ipo doroo.. ahahaha
Wapige kitu cha dona,samaki vyakula vya kutia nguvu na mazoezi ya nguvu..Viagra wataisikia redioni tu
hahahaha sasa nyie wanawake wa sikuhizi hata hiyo dona kupika mnajifanya hamuwezi.. au tukale vibandani
njoo kwangu hutajutia nakupikia dona hatare mana najua nataka ligwaride la kufa mtu
nakuja na pweza, tikiti maji na tangawizi ya kutosha... hiyo mechi hatuhitaji refa teh teh
hahaha...tena ujikoki hasa, kwa raha zetu hakuna haja ya filimbi..ila usiseme poo
ahahaha unaukimbiaje utamu...
Ukizidiwa je na mauno yangu km feni mbovu,lazima utoke ndukii
Pombe sio mbaya kama napiga bia zangu 2 tu tena baada ya kazi
sasa hapo utanifanya nifilisike kabisa maana ndio ugonjwa wangu huo :eyebrows::eyebrows:.. Mechi kama hizo zinatakiwa zikapigwe kule Mbugani Ngorongoro wiki nzima
hahaha..loh wiki nzima tutauana aisee
sasa je, labda km mmoja n majeruhi ndo itahairishwa ati..bila hvyo lazima utaambiwa mama nyanyua paja muhogo wajaateh teh teh kwani lazima mechi ipigwe kila siku